Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uanzishwaji wa Benki ya walimu,,,

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Spellan, Oct 13, 2011.

  1. S

    Spellan JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau! je, benki hiyo itasaidia walimu kutatua matatizo yao?
     
  2. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,649
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wapeleke ujinga wao huko kwa familia zao,kwanza hatuja ona tija yoyote juu ya utatuzi wa matatizo juu matatiza ya walim,walim wana madai chungu mzima wapuuzi hawa wakafanye biashara yao huko.nahasira nao hawa .
     
  3. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchawi wa mwalimu huwa ni mwalimu mwenyewe, inaweza kuwasaidia endapo haitaongozwa na waalimu namaanisha kwenye management wasiweke mwalimu hata mmoja!!
     
  4. S

    Spellan JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inaanzishwa na CWT jengo la Mwalimu house ilala.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Sitegemei kama mwl atafaidika na hiyo Benk,
    Ni biashara nzuri, italipa sana. Je NMB itakuwa ktk hali gani baada ya waalimu kuhamia ktk benki yao?.
     
  6. S

    Spellan JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mishahara ya walimu itaingia kupitia bank hiyo.
     
Loading...