Uandikishaji wa BVR Njombe kumalizika Aprili

Uandikishaji wa BVR Njombe kumalizika Aprili

wengine swala la katiba halitup shida maana hatuna mpango wa kupiga hiyo kura haram, ila utuletee mchezo october ndo utaichek
 
Huhitaji kwenda kudahiliwa University ili uelewe kuwa kura ya maoni tarehe 30/04/2015 haiwezekani.
Akili ya kawaida tu inahtajika kuelewa jambo hii.
Sasa MJINGA yeyote yule aje atuambie namna watakavyonifikia mimi niliyepo huku MAHAHA NDAGALU ili na mimi niweze ku-vote hyo tarehe tajwa.
 
Wanajamii taarifa ya ndani kabisa kutoka jikoni inasema kuwa NEC haitaweza kuorganize kura ya maoni ya katiba pendekezwa hapa April 30,2015.Mpaka leo tume ina mashine 250 tu ya BVR out of 15000.Katikati ya mwezi huu tutapata machine zingine 3000 tu.Sasa kwa hali hiyo ni hesabu ndogo ambaye hata madenge na kipepe wanakujibu vizuri tu kuwa "kura ya maoni ya katiba mpya April 30,2015 haiwezekani."

Issue hapa ni kuwa kwanini serikali imeshindwa kuwapatia NEC yetu vifaa hivyo vya BVR.Jibu ni kuwa mifuko ya serikali imetoboka baada ya kutokuwa na nidhamu ya fedha.Hawaweki akiba,hawana vipaumbele,fedha nyingi inatumika nje ya taratibu ya fedha za umma.

Tunashukuru MUNGU kwa kufanya hayo yashindwe maana suala la katiba italipasua ardhi hii ya babu yangu vipande vipande.

Nimetosha kuwa MBUNGE WA RORYA - ukawa.
 
Wasiwasi wangu mkubwa ni kwamba, serikali ilikuwa inajua kabisa kura ya maoni haiwezekani, ila ilikuwa inataka hela za NEC wazifuje kwa ajili ya uchaguzi unaokuja. Tanzania bila ccm inawezekana na tena kwa ufanisi mkubwa
 
Wanajamii taarifa ya ndani kabisa kutoka jikoni inasema kuwa NEC haitaweza kuorganize kura ya maoni ya katiba pendekezwa hapa April 30,2015.Mpaka leo tume ina mashine 250 tu ya BVR out of 15000.Katikati ya mwezi huu tutapata machine zingine 3000 tu.Sasa kwa hali hiyo ni hesabu ndogo ambaye hata madenge na kipepe wanakujibu vizuri tu kuwa "kura ya maoni ya katiba mpya April 30,2015 haiwezekani."

Issue hapa ni kuwa kwanini serikali imeshindwa kuwapatia NEC yetu vifaa hivyo vya BVR.Jibu ni kuwa mifuko ya serikali imetoboka baada ya kutokuwa na nidhamu ya fedha.Hawaweki akiba,hawana vipaumbele,fedha nyingi inatumika nje ya taratibu ya fedha za umma.

Tunashukuru MUNGU kwa kufanya hayo yashindwe maana suala la katiba italipasua ardhi hii ya babu yangu vipande vipande.

Nimetosha kuwa MBUNGE WA RORYA - ukawa.

Mbona NEC wanajua kuwa inapigiwa KURA kwa kutumia KADI za UANACHAMA wa CCM!!!!!!!!!!!
 
Hahaha...lisilowezekana dunia nzima kwa ccm linawezekana ngoja tusubiri. Time will tell.
 
Back
Top Bottom