Uandikishaji wa BVR Njombe kumalizika Aprili

Uandikishaji wa BVR Njombe kumalizika Aprili

Mimi siku nyingi nilishajua kwa usanii huu kura ya maoni kwa muda aliosema jk haiwezekani. Sasa napata shaka na uchaguzi mkuu. Miaka kumi yote ya jamaa tumeiashi kusanii tu bora amalize muda wake ajiondokee
 
Rahisi ndugu zangu. Kura ya maoni itapigwa kwa kutumia kadi za uanachama za CCM.
BVR itaendelea kuandikisha taratibu hadi mwezi Agosti au Septemba
 
Kama sikosei it was agreed that, the katiba under construction will not apply to the upcoming general elections ...so why use a lot of funds "pesa za walipa kodi" kuendesha zoezi hilo while ...those funds could be used in other areas like the on going BMR ...OR is the other way of covering the losses of pesa za wapiga kura kwa kusingizia funds zimeishia kenye zoezi hilo kumbe zimeenda kwa mifuko ya wachache.....
 
Ndugu tusipokuA makin hata uchaguz mkuu utasogezwA mbele
Sasa kama hawajamaliza kujiandikisha tutafanyaje kama sio kusogeza mbele?.

haya mambo yanaitaji umakini mkubwa,si mbaya hata tukisogeza mpaka oktoba 2016
 
yes Wapige wow tu watuwakilishe.

Baada ya hapo utawapeleka kwa Hakimu aliyepokea ESCROW ACCOUNT.Sijui kitakachoendelea.Na baada ya Bunge la Bajeti hakuna bunge lingine yaani bunge linavunjwa rasmi.Jamani mie na shule za kata zangu hizi.Hebu nikauze Icecream zangu mie....
 
Lubuva ana mtindio wa ubongo huyu mzee..anakwenda kuiingiza nchi kwenye shida kubwa sana bila kujua
 
Sasa kama hawajamaliza kujiandikisha tutafanyaje kama sio kusogeza mbele?.

haya mambo yanaitaji umakini mkubwa,si mbaya hata tukisogeza mpaka oktoba 2016

Nimetaka kutapika ..yaani uchaguzi usogezwe mbele halafu rais awe nani?
 
Ccm ishalaaniwa jamani inabidi Rais awe na mpaka siyo kila kitu yeye mwamuzi na mpanga ratiba
 
Mbona hamueleweki? mara mnataka mara amtaki!

Mkuu kama wana support wanayodai wanayo kwanini wasihimize wanachama wao na wafuasi wao wapige kura ya hapana?
Debe tupu halikosi makelele na ushahidi wa hilo utaonekana Oktober.
 
Zimwi la BVR watahangaika nalo sana Njombe mpaka Litawala wenyewe,

Utawala wa JK umekuwa wakuacha Mambo nusunusu Hata hili litaishia njiani tuu!!

Vitambulisho vya Taifa munikumbushe wakuu, Viliishia wapi??????
 
Zimwi la BVR watahangaika nalo sana Njombe mpaka Litawala wenyewe,

Utawala wa JK umekuwa wakuacha Mambo nusunusu Hata hili litaishia njiani tuu!!

Vitambulisho vya Taifa munikumbushe wakuu, Viliishia wapi??????

Anataka kila kitu kifanyike akiwa madarakani, analazimisha tu. Vitambulisho vya taifa vimemshinda kabisa! Jk simuelewi kabisa Rais wangu anayumba sana! Niseme tu kwamba; if you fail to plan, you planned to fail.
 
Mungu akitaka kukuua anakutia ujinga. Hakuna utakaloambiwa ukakubali, mawazo yako ndiyo sahihi tu muda wote. Kwaheri CCM tulikupenda lakini Mungu alikupenda zaidi. CCM hiyooooo inazidi kujichafua...haiminiki na yeyote sasa. Wale watetezi wake wajitokeze hapa sasa maana Prof anazidi kujichanganya. Subiri ziara za nje zianze...sasa jamaa hadi Rwanda!
 
mbowe aliwambia wakamuona mjinga haya sasa mmeona wenyewe tuone kama hiyo kura ya maoni ya tarehe 30 itafanyika ikiwa mkoa mmoja tu umeanza tarehe 3 march hadi tarehe 12 april

kuandikisha hakuishi fild yaani kwa wapiga kura,bali kuna hitajika pia muda wa kuhakiki majina ndo kuhakikisha daftari liko sawa.je muda wa kuhakiki utakuwa hiyo 12 ya April au watarudi kutumia mashine zingine za kuhakiki?je pia haichukui muda?
JK aliropoka kutamka siku ya kupigia katiba pendekezwa muda ni wakati sasa kupanga muda vyema na kuahirisha hoja ya katiba mpya yujipange kwa uchaguzi ujao
 
Sasa kama hawajamaliza kujiandikisha tutafanyaje kama sio kusogeza mbele?.

haya mambo yanaitaji umakini mkubwa,si mbaya hata tukisogeza mpaka oktoba 2016

Hata siku moja haitazidi kwake kukaa magogoni,let him pack his things and go come October 2015!.Muda wake umekwisha ati,au mnatamani leo iwe 2005 kwi!kwi! Kwi!.Kama nawaona mlivyochanganyikiwa kufungasha mizigo yenu!
 
The big problem na hili zoezi la uboreshaji wa daftari la wapiga kura kwa mfumo mpya wa BVR ni upungufu wa mashine...........eti 250 tu kwa nch nzima!!

Tunaambiwa zinazojitajika kwa mujibu wa tume ni 15,000 ili zoezi lifanyike kwa ufanisi nchi nzima, lakini serikali chini ya CCM ilikataa ikakubali kuwapatia 8000 lakini mpaka sasa ndo hizo 250 tu zipo na wanajiamini na kutuambia......everything is alright, going as planned!!

Hivi hizi BVR zingine 7750 zilizosalia ziko wapi? Mmeshazinunua na kuzilipia nyie CCM?? Mbona tunaambiwa pia eti ishu ni ndege ya kuzileta hakuna na wakati huohuo MR FASTJET yuko angani kila baada ya siku kadhaa na bakuli lake la kuombea?

Laiti kama mashine hizi zote zingekuwa zipo na kila mkoa unaendelea na zoezi, mjadala ungekuwa na uelekeo mwingine tu!!

Lakini kwa sura hii, mimi naamini kabisa hawa wapuuzi hawana pesa kwanza za kulipia hizo mashine, pili za tume yenyewe kuendeshea zoezi zima nchi yote!! Tafadhali serikali kuweni wakweli kwa wananchi wenu na daima ukweli utawaweka huru!!
 
Back
Top Bottom