UAMSHO Kuwa Chama cha Siasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UAMSHO Kuwa Chama cha Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 23, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba matatizo ya uamsho Zanzibar yanasababishwa na ombwe la upinzani Znz. Baada ya CUF kujiunga serikali ya umoja, hakuna chama cha upinzani chenye nguvu Znz kutetea maslahi yao. Matokea yake Uamsho wamekuwa ndio kimbilio ya wazanzibari wengi ambao hawaridhiki na mfumo uliopo. Kuna tetesi nimezipata kuwa baada ya Uamsho kugundua wana ufuasi mkubwa sana wanataka aidha waunde chama cha siasa ambacho kitakuwa third force kubwa sana au wajiunge na chama cha siasa. Wanauamsho walishawahi hata kutaka kujiunga na chadema lakini Chadema ikaona itakuwa political suicide maana ingewaaminisha watu kuwa Chadema ni chama cha fujo.

    My take: Wakifanikiwa hili Znz kutakuwa na chama cha tatu chenye nguvu na watakaopoteza zaidi ni CUF
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwanza ni cha kidini
    Pili hakitaki Muungano
    Tatu wapo Unguja tu Katavi au Simiyu hawatapata Wanachama
    Nne Tendwa akiwaona tuhao viongozi wao wenye pasi mbilimbili hata wakubali
    Mwisho. Wakakiandikishe Oman
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Baraka zotwe mnazo kuweni chama na chukueni Kisiwa chenu ili mkatane vichwa vizuri
     
  4. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Speechless
     
  5. c

    chakarikamkopo Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    intelligent analysis ....................liked the the first four sentences.......
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,838
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Madai makubwa ya UAMSHO ni kutetea maslahi ya Waislamu, hivyo Msajili wa vyama hawezi kutoa usajili kwa chama kinachotetea watu wa imamni moja tu, lakini ngoja tusubiri kitakachotokea.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Chini ya serikali inayoongozwa kwa MASHINIKIZO ya watu lolote linaweza kutokea, wanaweza wakaenda kwa Tendwa kusajili,akiwakatalia wanatoa ultimatum ya saa 26 mara kabla ya ijumaa usajili tayari. in a state that is in AUTOPILOT MODE this is possible
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Bwa ha Hahaaaaaaaaah
     
  9. m

    majambos Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamsho kimesajiliwa kwa ajili ya mihadhara ya kiislam, siiyoni mantiki itakayo tumika kuisajili kama chama cha siasa kwa kutumia sheria zilizopo kwa sasa. Hawa nawaona ya kuwa ni wasumbufu tu, wanafanya mambo kwa kuiga ama wanatumiwa.
     
  10. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,741
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Hakitapata usajili kwani kinachanganya dini na siasa ambazo hata waarabu zimewashinda na hawazitaki!

    Sharia
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,830
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Jiandaeni kuona ya Algeria chini ya FIS yakitokea Zanzibar...
     
  12. n

    ngonani JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jana niliangali hao viongozi wa UHAMUSHO wakilpelekwa mahakamani,almost wote ni Waarabu pure,na wala sio chotara,inatakiwa Wazanzibar halisi waone aibu ku entertain awa watu,hivi bado wanataka mambo ya Usultani?

    kuongozwa na awa waarabu?ukiwachunguza waote uraia utakuta wana dual citizenship,na sitoshangaa kusikia wana link na uhamusho wa Mombasa au AL Shabab.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,675
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ninachofahamu mimi Uamsho ni kitengo cha dini cha CUF.
     
Loading...