Twanga kotekote


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Mtu una mke wako wa ndoa halafu pia una nyumba ndogo nzuri tu kama kawaida! Lakini kwa nini ukipima gharama za undeshaji hizi nyumba unakuta ile ndogo ndo yenye matumizi makubwa sana! Lakini mzee huambiliki unaendelea kutwanga kotekote
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,405
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,405 280
kuna mambo mengi miongoni mwa hayo ni
1) kuwa na pesa za ziada au zisizo na kazi
2)ujinga, ushamba, kujifanya wewe ni mkali, ulimbukeni, kukosa heshima kwa mwenzio na kwa jamii kiujumla, wehu,kutojua responsibilities zako,
3) Heshima zilizopita kiasi kwa mke wako, yaani mnakuwa hamko free kabisa kwa kila mtu, Hamongei kitu kingine chchote zaidi ya famila tu, hamchekeshani, hamtaniani, hakuna ubunifu (kila mtu anamwogopa mwenzie atamwona mala*a) kitandani,
4) kuoa kusikokusudiwa-ndoa ya mkeka, kuchaguliwa mchumba, umeoa kwa sababu ulimpa mimba,
5) kuchokana/mke kupunguza mvuto- kunenepa kuzidi kiasi (kama jamaaa ni mpenzi wa miiba na alikuchukua ukiwa Kiportable), Mwanamke kupoteza unadhifu aliokuwa nao(uvaaji, ujipambaji)
basi sababu zipo nyingi mno ambazo zinawafanya watu kuendelea na nyumba ndogo ili hali gharama ya uendeshaji ni kubwa
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kuna mambo mengi miongoni mwa hayo ni
1) kuwa na pesa za ziada au zisizo na kazi
2)ujinga, ushamba, kujifanya wewe ni mkali, ulimbukeni, kukosa heshima kwa mwenzio na kwa jamii kiujumla, wehu,kutojua responsibilities zako,
3) Heshima zilizopita kiasi kwa mke wako, yaani mnakuwa hamko free kabisa kwa kila mtu, Hamongei kitu kingine chchote zaidi ya famila tu, hamchekeshani, hamtaniani, hakuna ubunifu (kila mtu anamwogopa mwenzie atamwona mala*a) kitandani,
4) kuoa kusikokusudiwa-ndoa ya mkeka, kuchaguliwa mchumba, umeoa kwa sababu ulimpa mimba,
5) kuchokana/mke kupunguza mvuto- kunenepa kuzidi kiasi (kama jamaaa ni mpenzi wa miiba na alikuchukua ukiwa Kiportable), Mwanamke kupoteza unadhifu aliokuwa nao(uvaaji, ujipambaji)
basi sababu zipo nyingi mno ambazo zinawafanya watu kuendelea na nyumba ndogo ili hali gharama ya uendeshaji ni kubwa
Tena unamfungulia na biashara matata
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Huo ni umalaya tu hauna justfication, acha hiyo mambo wewe
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
kuna mambo mengi miongoni mwa hayo ni
1) kuwa na pesa za ziada au zisizo na kazi
2)ujinga, ushamba, kujifanya wewe ni mkali, ulimbukeni, kukosa heshima kwa mwenzio na kwa jamii kiujumla, wehu,kutojua responsibilities zako,
3) Heshima zilizopita kiasi kwa mke wako, yaani mnakuwa hamko free kabisa kwa kila mtu, Hamongei kitu kingine chchote zaidi ya famila tu, hamchekeshani, hamtaniani, hakuna ubunifu (kila mtu anamwogopa mwenzie atamwona mala*a) kitandani,
4) kuoa kusikokusudiwa-ndoa ya mkeka, kuchaguliwa mchumba, umeoa kwa sababu ulimpa mimba,
5) kuchokana/mke kupunguza mvuto- kunenepa kuzidi kiasi (kama jamaaa ni mpenzi wa miiba na alikuchukua ukiwa Kiportable), Mwanamke kupoteza unadhifu aliokuwa nao(uvaaji, ujipambaji)
basi sababu zipo nyingi mno ambazo zinawafanya watu kuendelea na nyumba ndogo ili hali gharama ya uendeshaji ni kubwa
......and men's nature usisahau!!!We were born to cheat, cant blame us its the hormones teh!!!
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Mtu una mke wako wa ndoa halafu pia una nyumba ndogo nzuri tu kama kawaida! Lakini kwa nini ukipima gharama za undeshaji hizi nyumba unakuta ile ndogo ndo yenye matumizi makubwa sana! Lakini mzee huambiliki unaendelea kutwanga kotekote
Hey. Customer care.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
aaaaa bwanshemeg nakutafuta kule mimi kwenye baada ya yotee....rudi haraka shemeg akina rose washaanza kufumba vijicho vyaoo...
Mkuu usiogope, tayarisha mambo tu
 

Forum statistics

Threads 1,237,144
Members 475,462
Posts 29,279,439