Tv za Tcl Smart msaada wenu jamani

Xavier Africa

Senior Member
Oct 4, 2017
181
500
ukiona fundi anakwambia hapo ni setting tu na haisett yeye jua magumashi hayo

mimi demu wangu sijui kapiga windows wapi pc haishiki wi fi wala usb haisomi nikamwambia mpigie uyo alie kuwekea window mchizi anajibu hapo ni drivers tu hamna zidownload tu kasema manina zako kwanini usinge zidownload wewe ukampa mtu kitu kimekamilika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom