TV KWENYE LAPTOP msaada

TV KWENYE LAPTOP msaada

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Posts
5,757
Reaction score
2,388
Hivi wakuu kama nataka kuangalia local channel kwenye laptop yangu requirements ni zipi?namaanisha bei na viffaa
 
Hivi wakuu kama nataka kuangalia local channel kwenye laptop yangu requirements ni zipi?namaanisha bei na viffaa

mzee.kuna maduka pale livingstone nenda kanunue tv card na bei zao ni maelewano tu.kwani huna tv hadi uitese laptop mkuu?
 
mzee.kuna maduka pale livingstone nenda kanunue tv card na bei zao ni maelewano tu.kwani huna tv hadi uitese laptop mkuu?
mkuu kwa sasa nipo chuo sidhani kama ni rahisi kumiliki tv,,,pia nipo mitaa ya kariaakoo lkn hiyo livingstone ungenielezea vizuri iko sehemu gani make mi si mwenyej kivile,,,,pili ungenipa hata hint ya bei kama umewai kununua,,,,tatu je ukisha nunua hiyo card unakuwa unalipia kila mwez au?
 
Mkuu Tv Card ni Hardware utayoiongeza ktk Laptop yako ili ukiweka software yake uweze kupata mfumo wa TV katika Laptop yako. Siku hizi kwa vile tupo ktk Digital itatakiwa inunue King'amuzi ili uweze kutazama hizo chanel. Kama upo sehemu ambayo utahitajika kua na kingamuzi ni Bora ungenunua kifaa kinachoitwa easy video capture ambacho ni bei rahisi 35,000 na ni Portable kuliko external tv card ambayo ni 70,000. Angalizo hakikisha kua Laptop preccessor ina angalau 1.8Ghz.
 
kuna Decoder nyingine zina option ya kuconect na pc moja kwa moja, ila kwa zile ambazo hazna e.g. Startimes inabidi ununue tv card(iwe ina support composite mode/option ya video in) ambayo italink decoda yako na pc
 
Mkuu Tv Card ni Hardware utayoiongeza ktk Laptop yako ili ukiweka software yake uweze kupata mfumo wa TV katika Laptop yako. Siku hizi kwa vile tupo ktk Digital itatakiwa inunue King'amuzi ili uweze kutazama hizo chanel. Kama upo sehemu ambayo utahitajika kua na kingamuzi ni Bora ungenunua kifaa kinachoitwa easy video capture ambacho ni bei rahisi 35,000 na ni Portable kuliko external tv card ambayo ni 70,000. Angalizo hakikisha kua Laptop preccessor ina angalau 1.8Ghz.

umesomeka mkuu ,kwa hiyo easy video capture nayo inabidi kulipia local channels
 
umesomeka mkuu ,kwa hiyo easy video capture nayo inabidi kulipia local channels

Umeambiwa hiyo ni hardware so ukichomeka inakuwa ni sehemu ya pc yako kamailivyo dvd rom,fire wire etc. so hulipii hiyo card bali malipo ni kwa kingamuzi unachotumia mkuu
 
@Shaffin Simbamwene;5962018

Mkuu, wala hakuna nyongeza hapo kwa maana umemjibu vizuri sana. Hii hardware itakufanya uwe na uwezo wa kuchomeka devices zinazotoa output ya AV tu tofauti TV Card ambayo ina analogy tv, fm radio na AV input.
Retail-And-Wholesale-Free-shipping-USB-2-0-Easy-CAP-DC60-font-b-TV-b-font.jpg_250x250.jpg

tvtoipodtransfer1.jpg

ANGALIA PICHA HAPO JUU.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom