goodhearted
JF-Expert Member
- Feb 15, 2015
- 1,070
- 1,383
TV yangu inawaka vizuri tu na king'amzi kinawaka fleshi. Tatizo kingamzi hakisomi kwenye TV nimebadili waya wapi, kingamzi nimejaribu TV nyingine kinasoma. Akiri imestuk, naomba msaada
Natumia AV ila inachagua lakini inaandika tu AV na kubaki na rangi yake ya bluu bila hata kuinganishaKwenye remote kuna ile sehemu yakuchagua AV au hdmi ipi yakutumia
Jarbu kutumia waya wa hdmi kama inasuppott hata mm nina kitv kinazngua soma avi ya kingamuz natumia hdmiNatumia AV ila inachagua lakini inaandika tu AV na kubaki na rangi yake ya bluu bila hata kuinganisha
Haisapoti hdmi ni ya zamani kidogoJarbu kutumia waya wa hdmi kama inasuppott hata mm nina kitv kinazngua soma avi ya kingamuz natumia hdmi