Salamu sana wana bodi.
Nahitaji tv flat screen 21 inches;
Kwa leo niko bongo.
Asanteni sana kwa maushauri;
Nashukuru sana kwa kuwa mmejali ombi langu.
chama eeeh umeona majibu ya hekimatele hapo juu. Kazi kwako thatha.
MamndenyiAsanteni sana kwa maushauri;
Nashukuru sana kwa kuwa mmejali ombi langu.
chama eeeh umeona majibu ya hekimatele hapo juu. Kazi kwako thatha.
hekimatele tv "21" anatumia nani siku hizi? hatuna muda wa kujipofua macho!
hekimatele tv "21" anatumia nani siku hizi? hatuna muda wa kujipofua macho!