TUZO ZA MCT: Masoud Kipanya afunguka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUZO ZA MCT: Masoud Kipanya afunguka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnwele, Mar 30, 2012.

  1. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kufuatia kutoridhika kwa sehemu kubwa ya wadau wa Habari na Burudani hapa JF kuhusu tuzo hizi. Nimemtafuta Masoud na hapa anafunguka:


    Hahahaha, hao mimi nahisi hawaelewi maana ya tuzo, you dnt apply for tuzo, kina messi na drogba huwa hawa-apply for tuzo za uanamichezo bora, wala hawapeleki clips za mechi walizocheza vizuri. Tuzo unapewa baada ya kutazamwa na wako. You don't apply.

    For 2 yrs wamekuwa wakiniomba nipeleke katuni nawaambia siwezi kuleta katuni zangu kwa ajili ya tuzo, naweza kupeleka katuni kama ni competition. Ukiweza posti hiyo comment yangu kwa jf.
    Source:text message from Kipanya
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Genious
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma kipanya lakini usijali wewe ni mpambanaji,masoud unacheza kama Seedofu wa AcMilan.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,748
    Likes Received: 3,451
    Trophy Points: 280
    Now I understand!
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Binafsi namkubali sana Masoud Kipanya!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Safi sana masoud.
     
  7. n

    nkundaruwa Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kijana anayejiamini. Namkubali sana kwa kusema lile lililo la kweli, tena bila kutafuna maneno.
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Masoud yuko juu sana.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kipanya hatishiwi nyau
     
  10. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hata nami namkubali kp ni wazo makini.
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa najiuliza mbona simuoni kipanya kwenye hizo tuzo, sasa napata majibu
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,501
    Trophy Points: 280
    Du! kipanya kawavua nguo! bilinganya zawaning'inia, na jk kujipendekeza kwake kavishwa kivazi kionwacho na watakatifu pekee, kama alikuwa na hamu ya kuhutubia angeenda arumeru akazomewe!!!!!!!
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,842
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Si ndo nimeshangaa eti nathani mpangala ndo kashinda kwa vile vikatuni kwaq tv! Nikasema where is Kipanya. Sasa nimeeleewa.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Mbona CNN journalist of the year awards huwa wanatangaza watu wafanye applications? Namkubali sana Masoud, ila yeye aseme hajajihangaisha manake anawalipua sana jamaa kuliko Mpangala na angepeleka maybe asingeshinda. Aachane nao tu, wembe ule ule.
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    huo ndio upuuzi wa kp!
    Katuni zake hazihitaji kutangazwa baada ya taarifa habari ili ziwafikie watazamaji.
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,483
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Ndio maana wanaoshinda CNN tuzo ni hao hao ingawa sidhani Kama Hawa wanaambiwa waapply mie I thought kwamba wanaambiwa wapeleke kazi Baada ya nomination
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,483
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Kp is way above average for the mct awards
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Hata tuzo Kili Music Award ingawa kuna magumashi mengi but napo watu hua hawaombi kupitia applications
     
  19. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,427
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Ndo mana kp aliondoka clouds kwa fitina hizohizo! jamaa namkubali yuko positive! si mnakumbuka hata ile programme yake ya maisha plus wadau walimfanyia majungu,ila mti wenye matunda ndo unaopigwa mawe!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    masoud ni GREAT THINKER!kwa maelezo hayo nimeongeza kitu!
     
Loading...