Badilisha hilo jina bhana[emoji3]Mimi Naantombe Mushi nikiwa na akili timami kabisa leo tar.16.06.2017 bila shinikizo la aina yoyote, natoa nadhiri kwamba endapo Acacia watalipa hizo Trillioni 108 ntafanya yafuatayo.
. Ntaandamana kwa miguu kuzunguka nchi nzima.
. Ntafunga kula siku 30
. Ntafunga kugegeda kwa mwaka mzima.
. Na endapo nikiona inafaa, ntajisaidia hapa pia.
Naomba kuwasilisha
Duh we umefika mbali....Ila tutajuaje kama umepumuliwa kweli sasa kama ikitokea tumelipwa iyo fedha?
Duh we umefika mbali....Ila tutajuaje kama umepumuliwa kweli sasa kama ikitokea tumelipwa iyo fedha?
Hiyo ID yako Mkuu sidhani kama unaipenda[emoji2] [emoji2] [emoji3] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mimi Naantombe Mushi nikiwa na akili timami kabisa leo tar.16.06.2017 bila shinikizo la aina yoyote, natoa nadhiri kwamba endapo Acacia watalipa hizo Trillioni 108 ntafanya yafuatayo.
. Ntaandamana kwa miguu kuzunguka nchi nzima.
. Ntafunga kula siku 30
. Ntafunga kugegeda kwa mwaka mzima.
. Na endapo nikiona inafaa, ntajisaidia hapa pia.
Naomba kuwasilisha
Mtu anayeamini Trilioni 108 inalipwa.. akapimwe akiliHakuna malipo kama,ayo hii awezi kuwa ata ndoto ni kukurupuka yaani nilikuwa,namshangaa lipumba kumbe ni karibia,wote hawa akina maji marefu
Ni ujinga kudhani tunaweza pewa Trillioni 108 ... Yaani mkuu wewe hufaham historia za mabepari......unasema tu lakn angalia aibu isije ukakukuta halafu ukashindwa kutimiza nadhiri yako ....kwani tumesikia nadhiri ngapi halafu mwisho wa siku watu wanaishia kuona aibu .....nakumbuka 2015 kuna askofu alisema Lowassa asipokuwa rais wamuue sijui alishauliwa
Kufikiri kulipwa hiyo hela ni Ndoto ya mchana kweupeMfano Ikitokea wanatugawia hiyo hela kila mtu anatoka na sh ngapi??
Acha tu,,, ukiona hivi ujue nimechafukwa na roho..... Nawashangaa watu wanaofikiri tutapewa Trillioni 108 kwa ujinga wetu..yaan bado nacheka sana aic dah siji umewaza nn
Kwan mabepari kitu gani? mbona mnakuwa na roho za uoga namna hiyo?binafsi napingana na nadhiri uliyoweka nadhiri kama hizo zimewahi kuwekwa na watu tofauti tofauti nmekutolea mifano tofauti nakuongezea na mfano mwingine Nape nnauye amewahi kusema Kikwete akiwa rais nitahama nchi lakin baada ya kikwete kushinda Nape hakuhama nchi usipende kuweka nadhiri uchwara moyoniNi ujinga kudhani tunaweza pewa Trillioni 108 ... Yaani mkuu wewe hufaham historia za mabepari......
Acha tu,,, ukiona hivi ujue nimechafukwa na roho..... Nawashangaa watu wanaofikiri tutapewa Trillioni 108 kwa ujinga wetu..
Mikataba mibovu walisaini wao, halafu now wanatupoza kwa kutuletea story zao na hadithi za kusadikika.. halafu kuna wajinga wanapiga makofi wanajua tunalipwa matrillioni... to hellllllll
Hi inasikitisha.. ngoja tuone mwisho wa hayahahahahaha tena na mashirika yanatoa pongezi na ndezi wengine kesho wanafaNYA maandamano ya kuwapongeza,maajab hayatakuja kuisha nchi hii