Tuweke nadhiri endapo Acacia watalipa Trillioni 108

Tuweke nadhiri endapo Acacia watalipa Trillioni 108

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Posts
6,254
Reaction score
15,746
Mimi Naantombe Mushi nikiwa na akili timami kabisa leo tar.16.06.2017 bila shinikizo la aina yoyote, natoa nadhiri kwamba endapo Acacia watalipa hizo Trillioni 108 ntafanya yafuatayo.

. Ntaandamana kwa miguu kuzunguka nchi nzima.
. Ntafunga kula siku 30
. Ntafunga kugegeda kwa mwaka mzima.
. Na endapo nikiona inafaa, ntajisaidia hapa pia.

Naomba kuwasilisha
 
Mimi Naantombe Mushi nikiwa na akili timami kabisa leo tar.16.06.2017 bila shinikizo la aina yoyote, natoa nadhiri kwamba endapo Acacia watalipa hizo Trillioni 108 ntafanya yafuatayo.

. Ntaandamana kwa miguu kuzunguka nchi nzima.
. Ntafunga kula siku 30
. Ntafunga kugegeda kwa mwaka mzima.
. Na endapo nikiona inafaa, ntajisaidia hapa pia.

Naomba kuwasilisha
Dharau hizi.
Siku si nyingi mjiandae maliasili na utalii patachimbika.
 
unasema tu lakn angalia aibu isije ukakukuta halafu ukashindwa kutimiza nadhiri yako ....kwani tumesikia nadhiri ngapi halafu mwisho wa siku watu wanaishia kuona aibu .....nakumbuka 2015 kuna askofu alisema Lowassa asipokuwa rais wamuue sijui alishauliwa
 
hhahahahahahahahahhahaaah dah hii ni post bora kwa usk wa leo aic,nimecheka kwa ngv mno km namuona Pioba anavyotoa povu akisoma hapa kesho hahahaha,utadukuliwa mkuu ohooo,mie tukilipwa nazaa mtoto namwita YOHANA MAKINIKIA
 
Mimi Naantombe Mushi nikiwa na akili timami kabisa leo tar.16.06.2017 bila shinikizo la aina yoyote, natoa nadhiri kwamba endapo Acacia watalipa hizo Trillioni 108 ntafanya yafuatayo.

. Ntaandamana kwa miguu kuzunguka nchi nzima.
. Ntafunga kula siku 30
. Ntafunga kugegeda kwa mwaka mzima.
. Na endapo nikiona inafaa, ntajisaidia hapa pia.

Naomba kuwasilisha

Mi naahidi kupumuliwa hizo pesa zote zikilipwa
 
hhahahahahahahahahhahaaah dah hii ni post bora kwa usk wa leo aic,nimecheka kwa ngv mno km namuona Pioba anavyotoa povu akisoma hapa kesho hahahaha,utadukuliwa mkuu ohooo,mie tukilipwa nazaa mtoto namwita YOHANA MAKINIKIA
Yohana makinikia! Bado hujazaa Faru John na Uhakiki Vyeti![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mimi Naantombe Mushi nikiwa na akili timami kabisa leo tar.16.06.2017 bila shinikizo la aina yoyote, natoa nadhiri kwamba endapo Acacia watalipa hizo Trillioni 108 ntafanya yafuatayo.

. Ntaandamana kwa miguu kuzunguka nchi nzima.
. Ntafunga kula siku 30
. Ntafunga kugegeda kwa mwaka mzima.
. Na endapo nikiona inafaa, ntajisaidia hapa pia.

Naomba kuwasilisha



yaan bado nacheka sana aic dah siji umewaza nn
 
hhahahahahahahahahhahaaah dah hii ni post bora kwa usk wa leo aic,nimecheka kwa ngv mno km namuona Pioba anavyotoa povu akisoma hapa kesho hahahaha,utadukuliwa mkuu ohooo,mie tukilipwa nazaa mtoto namwita YOHANA MAKINIKIA
Hahahaha! BA's sawa
 
Back
Top Bottom