Tuwe wengi au?

fungi6

JF-Expert Member
Nov 24, 2017
292
261
Tanzania ya wengi....ilo ni wazo tu la ki intelligencia, ivi tukizalia tukiwa wengi inamaaana akili zetu azito funguka ni wazo tu lakini i siri mpaka leo wachina awataki iweka wazi dunia but ukweli wote wachina wachache ndo wanao wale walio tiari kutoa ata uhai wao kwa ajili ya utaifa wao wengi wao walio wanajeshi ila awapo ndani ya jeahi ila wanajumuika na watu wengine wakiwa kama watu maskinj wasio fanya kazi ila wanakula vizuriri na wanamaisha mazuri bila wengi kujua but tukiwa wengi mnazani itakuaje ?

Competition would take place and kila mtu atakua busy kuzalisha mno ili asizidiwe na mwingine tuache kudanganyana kuusu uzazi wa mpango its kills us but mentally wengi wetu tunazaa watto wasio nauwezo wa kuwaza vizuri mnazani ampati msosi mzuri?

U ni uongo wa mangaribi sembu watanzania tuangalie namna ya kujikomboa na umaskiani unao tutizama tulio wengi wetu sasa kwa nini uwa atuwazi mimi naumia mno pale kuona miaka 59 iliyo pita uhusiano wa ucumi kati ya t na china likua una uwiano ila kwa sasa wanafanana na taifa tajiri duniani kwa mda mwingi,,,,,,,,t.

Embu vujana tuanze kuwaza tuachana na quote za wazungu ambao waliweka wazi.....kuukitaka kutawal waafrika wengi wapeleke darasani embu tuache quote za ku work hard wthout use our brain,,,embu tutafute namna na sisi tujionyeshe we are choosen nation insteed ya wa isreal fake wanao jinadi embu tutafute namna ya ushirikiano bila kulumiana embu na sissi tujaribu kutawalaa mataifa mengibe nao wakipata uhuru watukunbyke sio kwa ubaya atu bali na kqa mazuri embu tuungane tuache ukbila

embusaidiane,,,,,embu tusahahau maskini na tajiri wapoje kimtazamo,,,,embu tupendane embu tushirikiane embu tuwaze kwa nn tanzania ni nchi kubwa kuliko nchi zote tz embu tushirikiane an kiongozi wetu twashauri pale wanapo kosea na kuwapindua pale wanapo kosea zaidi ya mara 3 embu tuache kuisi uchawi unatuzuia emvu tuache unafki,,embu tujiiisi sisis ndio taifa teule la Mungu embu tuangalie sisu kwa namna gani amni machunfu yanaotukumbu kuonyesha Mungu anakitu na sisi,,,

embu tuangalie baba wa taifa alivo jaribu kunisafishia njia kwa kupambaania kwa uhuru kwa ajili ya mataifa mengi afrika emvu tuungane na kujiisi sisi ni ndugu tunaoa endeshwa na washenzi walio wachache amvao sisi tulio wengi emvu tushirikiane embu tuimarike embu tujione sisi tunamguvu ndo maana .ataida mengi wanatuogopa do maana atuna vita maana wanaogopa tusije pigana ili mataifa yajue tunaenda kupugana ili mungu arudi ndo maaana sisi wasstaarabu wa duniani tulio naali asili jyingi ila zinapuuzwa na mataifs ya shetani nxdo maana sisi tuna uoga ili mpaka Mungu aje ili tuwe jasiri ndo maana sisi kila ajaribuye ana nyamazishwa emvu wazeni yule jamaa wa arusha alie tengeza ndegenajajua yupo wapi aaah watanzania mnaniangusha le mganda alie jitokeza kuusu ujuzi wa kutengeneza bomu mmajua yupo wapi embu tuache kujinyenyekekeza embu tujiendeshe embu tuishi na viongozi wetu sawa sawa tuone nao wamepewa uwezo gani na Mungu ili kuitakasa duniana,,,,,

wengi wao tunao teseka embu uu uzi upostiwe na jf ili wajue ni kwa nn wapo dinania na wamepewa izi akili na sio waganda emvu tuimarike tujikomboae na kupoteza msakini wanao tuumiza akili embu tuache kuogopa kwa kuogopa kua viongozi wanatupoteza embu tuahirikiane na viongozi ili tuimarike mnasahau kua vingozi qanatoka kwa Mungu mnasahau kua uongo auishi mnasahau kua tunachukiana mnasahau kua sisi ni taifa teule mmasahau kwa nn tunatumikishwa ila tuna amani mnasahau kila kitu tz wake up mtani descourage maaana ampendi ukweli maana dark magic work ndo maana kila kukicha mnalishwa uongo sasa nasemaje we are choosen nation trust me kila hisia unazo hisii uwe mybe amerika unaenda ishi na viini macha wewe ulie apo ndo wewe ulie pene yako duniani shetanu anajarubu kuku poteza amini hii mdo dark magic amini utani desapoint amini amna kingine inworld zaidi yako amini wewe upo wachache watani support wengi watanikana and sifi ila God choose me nitarudi tuuu
 
Tanzania ya wengi....ilo ni wazo tu la ki intelligencia, ivi tukizalia tukiwa wengi inamaaana akili zetu azito funguka ni wazo tu lakini i siri mpaka leo wachina awataki iweka wazi dunia but ukweli wote wachina wachache ndo wanao wale walio tiari kutoa ata uhai wao kwa ajili ya utaifa wao wengi wao walio wanajeshi ila awapo ndani ya jeahi ila wanajumuika na watu wengine wakiwa kama watu maskinj wasio fanya kazi ila wanakula vizuriri na wanamaisha mazuri bila wengi kujua but tukiwa wengi mnazani itakuaje ?

Competition would take place and kila mtu atakua busy kuzalisha mno ili asizidiwe na mwingine tuache kudanganyana kuusu uzazi wa mpango its kills us but mentally wengi wetu tunazaa watto wasio nauwezo wa kuwaza vizuri mnazani ampati msosi mzuri?

U ni uongo wa mangaribi sembu watanzania tuangalie namna ya kujikomboa na umaskiani unao tutizama tulio wengi wetu sasa kwa nini uwa atuwazi mimi naumia mno pale kuona miaka 59 iliyo pita uhusiano wa ucumi kati ya t na china likua una uwiano ila kwa sasa wanafanana na taifa tajiri duniani kwa mda mwingi,,,,,,,,t.

Embu vujana tuanze kuwaza tuachana na quote za wazungu ambao waliweka wazi.....kuukitaka kutawal waafrika wengi wapeleke darasani embu tuache quote za ku work hard wthout use our brain,,,embu tutafute namna na sisi tujionyeshe we are choosen nation insteed ya wa isreal fake wanao jinadi embu tutafute namna ya ushirikiano bila kulumiana embu na sissi tujaribu kutawalaa mataifa mengibe nao wakipata uhuru watukunbyke sio kwa ubaya atu bali na kqa mazuri embu tuungane tuache ukbila

embusaidiane,,,,,embu tusahahau maskini na tajiri wapoje kimtazamo,,,,embu tupendane embu tushirikiane embu tuwaze kwa nn tanzania ni nchi kubwa kuliko nchi zote tz embu tushirikiane an kiongozi wetu twashauri pale wanapo kosea na kuwapindua pale wanapo kosea zaidi ya mara 3 embu tuache kuisi uchawi unatuzuia emvu tuache unafki,,embu tujiiisi sisis ndio taifa teule la Mungu embu tuangalie sisu kwa namna gani amni machunfu yanaotukumbu kuonyesha Mungu anakitu na sisi,,,

embu tuangalie baba wa taifa alivo jaribu kunisafishia njia kwa kupambaania kwa uhuru kwa ajili ya mataifa mengi afrika emvu tuungane na kujiisi sisi ni ndugu tunaoa endeshwa na washenzi walio wachache amvao sisi tulio wengi emvu tushirikiane embu tuimarike embu tujione sisi tunamguvu ndo maana .ataida mengi wanatuogopa do maana atuna vita maana wanaogopa tusije pigana ili mataifa yajue tunaenda kupugana ili mungu arudi ndo maaana sisi wasstaarabu wa duniani tulio naali asili jyingi ila zinapuuzwa na mataifs ya shetani nxdo maana sisi tuna uoga ili mpaka Mungu aje ili tuwe jasiri ndo maana sisi kila ajaribuye ana nyamazishwa emvu wazeni yule jamaa wa arusha alie tengeza ndegenajajua yupo wapi aaah watanzania mnaniangusha le mganda alie jitokeza kuusu ujuzi wa kutengeneza bomu mmajua yupo wapi embu tuache kujinyenyekekeza embu tujiendeshe embu tuishi na viongozi wetu sawa sawa tuone nao wamepewa uwezo gani na Mungu ili kuitakasa duniana,,,,,

wengi wao tunao teseka embu uu uzi upostiwe na jf ili wajue ni kwa nn wapo dinania na wamepewa izi akili na sio waganda emvu tuimarike tujikomboae na kupoteza msakini wanao tuumiza akili embu tuache kuogopa kwa kuogopa kua viongozi wanatupoteza embu tuahirikiane na viongozi ili tuimarike mnasahau kua vingozi qanatoka kwa Mungu mnasahau kua uongo auishi mnasahau kua tunachukiana mnasahau kua sisi ni taifa teule mmasahau kwa nn tunatumikishwa ila tuna amani mnasahau kila kitu tz wake up mtani descourage maaana ampendi ukweli maana dark magic work ndo maana kila kukicha mnalishwa uongo sasa nasemaje we are choosen nation trust me kila hisia unazo hisii uwe mybe amerika unaenda ishi na viini macha wewe ulie apo ndo wewe ulie pene yako duniani shetanu anajarubu kuku poteza amini hii mdo dark magic amini utani desapoint amini amna kingine inworld zaidi yako amini wewe upo wachache watani support wengi watanikana and sifi ila God choose me nitarudi tuuu
 
Nimejaribu kukuelewa ila kama nimekuelewa.Tatizo una tatizo la uandishi au ulikua unaandika wakati ushaliangusha bapa?
 
Back
Top Bottom