Tuwe wakweli jamani!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe wakweli jamani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Nov 10, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Tangu kuwepo kwangu kwenye hii Forums nimekuwa nikiona hoja mbalimbali!!ila nimeona Jukwaa lenye umaarufu nijukwaa la Mahusiano, mapenzi, urafiki Ukitoa kipindi cha uchaguzi! anayepingana na mimi aseme hapa!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    no no noooooooooo, jukwaa maarufu ni jamii photoes.
     
Loading...