Tuwe Makini wasichana tutadanganywa mpaka lini??


SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Nashukuru wana jf kwa makaribisho mazuri,
hivi inakuwaje mwanaume anakuwa muongo anakudanganya for two years kwamba hajaoa, then unakuja unagundua kaoa ,ana mke na watoto
Mie nimedanganywa na sasa niko kwenye maumivu makali ili niweze kuendelea na maisha,nilikutana nae chuoni yeye anasoma masomo ya juu zaidi yangu, akasema yuko single na mipango yote ya kuoana tukimaliza chuo alikuwa ananiambia.

Yeye alitangulia kumaliza lakini alikuwa anasafiri anakuja kuniangalia chuoni, baasi nilipomaliza kwa vile tunakaa mikoa tofauti nikaamua kumzukia kwa suprise huko anapoishi, nilienda nilipofika mojakwa moja hadi ofisini, kastuka sana, tukatoka nikajua napelekwa kwake akaishia hotelini, jioni alipokuja ndio akanimwagia hilo shuzi, eti sorry,hivi kweli binadamu wamekuwa na roho mbaya kiasi hiki?nawaasa wasichana wenzangu wawe makini sana na hawa wenzetu kwani sio kila kitu wanachosem ni kweli....sasa nikaamua kukatisha mawasiliano kabisa kwa kipindi kirefu kiasi
juzjuz kaja na mpya kaniomba anioe mke wa pili kwamba hawezi ishi bila mimi, marafiki zangu wanavutana wengine wanasema nikubali na wengine wanasema niendelee na msimamo wangu, je wewe mwana jf mwenzangu unasemaje?????
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Nashukuru wana jf kwa makaribisho mazuri,
hivi inakuwaje mwanaume anakuwa muongo anakudanganya for two years kwamba hajaoa, then unakuja unagundua kaoa ,ana mke na watoto
Mie nimedanganywa na sasa niko kwenye maumivu makali ili niweze kuendelea na maisha,nilikutana nae chuoni yeye anasoma masomo ya juu zaidi yangu, akasema yuko single na mipango yote ya kuoana tukimaliza chuo alikuwa ananiambia.

Yeye alitangulia kumaliza lakini alikuwa anasafiri anakuja kuniangalia chuoni, baasi nilipomaliza kwa vile tunakaa mikoa tofauti nikaamua kumzukia kwa suprise huko anapoishi, nilienda nilipofika mojakwa moja hadi ofisini, kastuka sana, tukatoka nikajua napelekwa kwake akaishia hotelini, jioni alipokuja ndio akanimwagia hilo shuzi, eti sorry,hivi kweli binadamu wamekuwa na roho mbaya kiasi hiki?nawaasa wasichana wenzangu wawe makini sana na hawa wenzetu kwani sio kila kitu wanachosem ni kweli....sasa nikaamua kukatisha mawasiliano kabisa kwa kipindi kirefu kiasi
juzjuz kaja na mpya kaniomba anioe mke wa pili kwamba hawezi ishi bila mimi, marafiki zangu wanavutana wengine wanasema nikubali na wengine wanasema niendelee na msimamo wangu, je wewe mwana jf mwenzangu unasemaje?????
Pole kwa mkasa uliokukumba...endelea na maisha na fungua moyo wako ipo siku utapata wa kwako peke yako.
Vijana single tupo wa kumwaga,ushindwe kuchagua tu.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,762
Likes
2,992
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,762 2,992 280
Wawe makini kivipi Dada angu? Huwezi kumjua mtu Eti pale tu atakapokuja kwa mara ya kwanza, ujue huyu huko hvi au vile. Kinachotakiwa hapa ni wewe kuwa na msimamo wako.sikushaur uje kuw mke wa pili ,achana nae mana bado hajakuletea effect kubwa kam vle Mimba,ambyo inawez kukufany ukakae naye.. Kwa Dunia ya leo wake wawil ni Ugomv ambao hutawez kuhimil kam una moyo mwepes. Ni hayo tu sisy angu na pole sana kwa yaliyokukuta.
 
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,263
Likes
0
Points
133
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,263 0 133
Hapana, mwache aendelee na maisha yake na wewe Mungu atakusaidia utampata wako peke yako.
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Pole dada. Ila la mke wa pili sikushauri. Maana hapa sisi tuko wawili yani husband na wife bado songombingo; sasa nambie muwe na uhusiano wa watu watatu; mume mmoja wake wawili; si kutafuta maradhi huko dada maana hapo ina maana umemuamini mume wako na mke mwenzio.
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Wawe makini kivipi Dada angu? Huwezi kumjua mtu Eti pale tu atakapokuja kwa mara ya kwanza, ujue huyu huko hvi au vile. Kinachotakiwa hapa ni wewe kuwa na msimamo wako.sikushaur uje kuw mke wa pili ,achana nae mana bado hajakuletea effect kubwa kam vle Mimba,ambyo inawez kukufany ukakae naye.. Kwa Dunia ya leo wake wawil ni Ugomv ambao hutawez kuhimil kam una moyo mwepes. Ni hayo tu sisy angu na pole sana kwa yaliyokukuta.
Ahsante sana kwa kweli huwezi jua ila ukiwa mchunguzi sana unaweza jua mapema, maana kunasimu zingine maybe ningekuwa mpekuzipekuzi ningegundua mapema
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
217
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 217 160
pole achana nae
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
Pole dada kwa yaliokukuta muombe mungu akupe ujasiri utafanikiwa uatapata mwanaumwe wa kweli mwenye mapenzi ya kweli huyo uliekuwa naye hakuwa na mapenzi ya kweli kwako alitaka kukuchezea na kukupotezea tu....
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Pole dada. Ila la mke wa pili sikushauri. Maana hapa sisi tuko wawili yani husband na wife bado songombingo; sasa nambie muwe na uhusiano wa watu watatu; mume mmoja wake wawili; si kutafuta maradhi huko dada maana hapo ina maana umemuamini mume wako na mke mwenzio.
Hili nalo neno, maana hizo zamu!
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Pain is love, love is not about hugs and kisses only.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Nadhani hadi kufikia hatua ya "kumzukia kwa surprise" tayari ulikuwa na wasiwasi fulani kuhusu huyo kijana?

Ungefuata "dhamira" yako usingelizwa, lakini maisha ndivyo yalivyo, wanawake ni wa kudanganywa mara zote!
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Nadhani hadi kufikia hatua ya "kumzukia kwa surprise" tayari ulikuwa na wasiwasi fulani kuhusu huyo kijana?

Ungefuata "dhamira" yako usingelizwa, lakini maisha ndivyo yalivyo, wanawake ni wa kudanganywa mara zote!
Baba enock niliamua kum surprise ile ya kimahaba, na nikijua yuko ofisini coz asubuhi na mapema alinipigia kwa landline kwa hiyo nisingewaza namfumania ofisini, pia ilikuwa ya kimahaba bila kuwaza lolote, swali kwako, kwa nini unafikiri alinidanganya? alidhani akisema ameoa ningemkataa au ni kitu gani alikuwa anawaza, kwa maoni yako tu
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
1.Tatizo wasichana tunajenga mazingira ya kudanganywa tangu awali. Mwanaume ukimdanganya jambo moja na akagundua umemdanganya ujue wewe utadanganywa matano.
2. Wasichana wamekuwa wepesi sana kuwaamini hawa wanaume hivyo kuwahi kuanzisha mahusiano nao kabla hawajawaelewa.
3. Wanashindwa kutofautisha wanapopendwa kikweli na wanapotumiwa.
4. Wasichana wengi ni kama wanalazimisha penzi, yaani unaona kabisa mtu hakupendi ila kwa sababu moyo wako upo pale unaona hakuna mwingine.
Yaani mimi mtu akinidanganya siku hiyo najua kama ananidanganya. Ndani ya wiki tu nitajua hadi marital status yake labda kama sihitaji kumjua.
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Niko single kama vipi tuanze upya, kutereza si kuanguka ni PM kwa maelezo zaid
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
<font size="3"><span style="font-family: franklin gothic medium">Pole kwa mkasa uliokukumba...endelea na maisha na fungua moyo wako ipo siku utapata wa kwako peke yako.<br />
Vijana single tupo wa kumwaga,ushindwe kuchagua tu.</span></font>
<br />
<br />
Sangara bana lol! Kama vile nakuona
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
wasichana wengi hawapendi kusema ukweli wanapenda kuongopewa tu ..... maana anapenda vitu vya mpito kuliko halisia
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
1.Tatizo wasichana tunajenga mazingira ya kudanganywa tangu awali. Mwanaume ukimdanganya jambo moja na akagundua umemdanganya ujue wewe utadanganywa matano.<br />
2. Wasichana wamekuwa wepesi sana kuwaamini hawa wanaume hivyo kuwahi kuanzisha mahusiano nao kabla hawajawaelewa.<br />
3. Wanashindwa kutofautisha wanapopendwa kikweli na wanapotumiwa.<br />
4. Wasichana wengi ni kama wanalazimisha penzi, yaani unaona kabisa mtu hakupendi ila kwa sababu moyo wako upo pale unaona hakuna mwingine.<br />
Yaani mimi mtu akinidanganya siku hiyo najua kama ananidanganya. Ndani ya wiki tu nitajua hadi marital status yake labda kama sihitaji kumjua.
<br />
<br />
Hili neno, karibu supu ya mawe
 
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,131
Likes
35
Points
145
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,131 35 145
Pole kwa mkasa uliokukumba...endelea na maisha na fungua moyo wako ipo siku utapata wa kwako peke yako.
Vijana single tupo wa kumwaga,ushindwe kuchagua tu.

wow! Sangara naona you are blowing your own trumpet. Mwambie mwayego
 

Forum statistics

Threads 1,213,175
Members 461,994
Posts 28,469,342