TUWE makini sana sasa, kwani Hata Uhalifu mitaani ukitokea, tutaambiwa CHADEMA hao.


L

LGMJAMII

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
0
L

LGMJAMII

Member
Joined Nov 5, 2010
44 0 0
Jana usiku nilistuka sana wakati nilipokuwa naangalia kipindi cha habari caha usiku TBC 1, kuna habari moja ilikuwa ya kusikitisha ya mauaji iliyotekea Vunjo moshi. Wanahabari walielezea kwa Msisitizo kuwa yale mauaji ya familia ya Mwenyeketi wa kijiji waliochomwa moto ndani ya nyumba yalikuwa ni ya kisiasa, na baadae nikaja kusikia tetesi kuwa eti ni Chadema ndio waliofanya hayo mauaji ambayo kwa kweli yanatakiwa yaalaniwe na kukemewa.


Lakini LEO ASUBUHI nilikuja kufarijika baada ya MBUNGE wa Vunjo Kuhojiwa pamoja na Kamanda wa Polisi wa mKoa Kilimanjaro, wote walisema hao wanaotuhumiwa kufanya hayo mauaji ni wanakijiji ambao walikuwa hawapendi Kazi na Juhudi nzuri ya Mwenyekiti huyo aliyokuwa anaifanya, ya kupingana na biashara haramu, pombe haramu, wizi, uhalifu…na KUMBE na SIO CHADEMA kama vile awali ilivyoanza kutawanywa na kuenezwa na watu pamoja na baadhi ya vyombo vya habari.


Kwali tuwe makini sana TUSIJE SIKU mtaani kwako ukavamiwa na vibaka, majambazi ukaja kusikia kuwa hao ni CHADEMA tu.



Ikiwa hivi HATUTAFIKA Tutabakia kwenye KUUNDA MAJUNGU na KUSAHAU Mbinu gani zitumike TUJIKOMBOE na UMASKINI na TUPIGE maendeleo ya NCHI YETU.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,415
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,415 280
Jana usiku nilistuka sana wakati nilipokuwa naangalia kipindi cha habari caha usiku TBC 1, kuna habari moja ilikuwa ya kusikitisha ya mauaji iliyotekea Vunjo moshi. Wanahabari walielezea kwa Msisitizo kuwa yale mauaji ya familia ya Mwenyeketi wa kijiji waliochomwa moto ndani ya nyumba yalikuwa ni ya kisiasa, na baadae nikaja kusikia tetesi kuwa eti ni Chadema ndio waliofanya hayo mauaji ambayo kwa kweli yanatakiwa yaalaniwe na kukemewa.


Lakini LEO ASUBUHI nilikuja kufarijika baada ya MBUNGE wa Vunjo Kuhojiwa pamoja na Kamanda wa Polisi wa mKoa Kilimanjaro, wote walisema hao wanaotuhumiwa kufanya hayo mauaji ni wanakijiji ambao walikuwa hawapendi Kazi na Juhudi nzuri ya Mwenyekiti huyo aliyokuwa anaifanya, ya kupingana na biashara haramu, pombe haramu, wizi, uhalifu…na KUMBE na SIO CHADEMA kama vile awali ilivyoanza kutawanywa na kuenezwa na watu pamoja na baadhi ya vyombo vya habari.


Kwali tuwe makini sana TUSIJE SIKU mtaani kwako ukavamiwa na vibaka, majambazi ukaja kusikia kuwa hao ni CHADEMA tu.



Ikiwa hivi HATUTAFIKA Tutabakia kwenye KUUNDA MAJUNGU na KUSAHAU Mbinu gani zitumike TUJIKOMBOE na UMASKINI na TUPIGE maendeleo ya NCHI YETU.
Akina Malaria Sugu na Dar wapo wengi................. wao huwa hawaangalii nani kafanya..........BALI ............... nani anamchukia wamrushie zigo la kinyesi
 
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
363
Likes
12
Points
35
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
363 12 35
sisi watanzania hatujafikia huko tunapendana licha ya matatizo madogomadogo yanayojitokeza
 

Forum statistics

Threads 1,235,650
Members 474,678
Posts 29,229,600