Tuwadai Clouds Fm risiti za EFD...Wamezidi kujipendekeza

Tuwadai Clouds Fm risiti za EFD...Wamezidi kujipendekeza

Sipimii ile nyomi kwenye uwanja wa mpira kama wa mkwakwani tanga , hawa jamaa wanapiga pesa ya kufa mmasai.... Muuza chips tanga nimeona tra wamemkazia kumpa efd mpaka akaamua kuhama eneo la kazi... Iweje kwa hawa wajanja wajanja wanaofunga mamilion ya shilingi kwa masaa machache tu

!
!
Wakibanwa vizuri hawa wataacha upuuzi.
 
Hili ni la muhimu watoe risiti za EFD hili tamasha linakwepa kodi sana ni muda Wa kujenga nchi sasa wawe mfano Wa kuigwa najua wanapiga hapa Na viongozi wanapiga hapa wafanyakazi Wa tra wanapiga hapa muda ndio huu Wa kulipa kodi sio hawa tu matamasha yote
 
Tuanzishe kampeni ya kuwataka Clouds Watoe risiti za EFD kwenye Matamasha yao.

Tuite "EFD FIESTA IMOOOOO"
 
Wadau hili la EFD kwenye fiesta ni wazo zuri sana, wanajf tulikomalie hadi alipe kodi. Idadi ya wahudhuriaji ni kubwa hivyo kila kichwa kikilipa kodi serikali itapata mapato kwa ajili ya maendeleo.
 
good idea....haiwezekani viingilio wavilambe tu ivi ivi...akuu
 
Sawa mbona tunaombwa tena tuchangie baadhi ya huduma! kama madawati ya wanafunzi, kwa nini hizo kodi tunazotoa zisifanye hizo Mambo kwa wakati unaofaa?
Fungua uzi uelezee hiyo kero ila hapa tunazungumzia kodi kwa kila atakayeshiriki fiesta.
 
Kwakweli clouds media wanajipendekeza sana kwa serkali za ccm.
Wapo wale jamaa wawili na mwanamke mmoja pale clouds TV wanachambua magazeti asubuhi,jamaa wale Mwanzo Nilikuwa nawafuatilia lakini baadae nikaona muda wote wao ni kuwasifia kina makonda na rais,toka hapo nimeacha kabisa kufuatilia uchambuz wao wa magazeti.
 
Wakipandisha kiingilio watu watakuwa wachache, hata hivyo cha muhimu ni kulipa kodi tu.
matamasha ya clouds yanatend kuwa na Inelastic Demand(Athari ya Ongezeko la Bei Ni ndogo katika uhitaji wa ile huduma)..
 
Kweli mkuu, ila hao watakaoenda walipe kodi ya tamasha.
MUUZA CHIPS,MUUZA KARANGA,MZIBUAA VYOO,MAMA NTILIE,MMWENYE DUKA MTAJI WA LAKI TANO ETC,HAWA NDIYO UTAKUTAA WATABANWA NA WANABANWAGA KUHUSU KUWA NA EFD........
LAKINI CLOUDS NGOJAA TUONEEEE KAMA WATAGUSWAAAA SERIKALI HII IKO KI JELOUS ZAIDI
 
Back
Top Bottom