TUWACHORe

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,514
2,000
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo sadakta ni safi na hao ndio zao hizo tena vazi hilo huwa wanalitumea sana kwa ubazazi wao wa siku hizi na tena wanafanikiwa na kulichuna vizuri pale wanapo lifuma tena kisawa sawa hulichuna
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Mr Hero Tuwachore tu, huyu kipanya huyu!!!! Jamii Photos 8

Similar Discussions

Top Bottom