TUWACHORe

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo samahani mi siyo fundi lakini na kukumbusha tu na kuna kodi zengeni kama utitiri umezisahau kutuwekea lakini samaki hakosi doa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Mr Hero Tuwachore tu, huyu kipanya huyu!!!! Jamii Photos 8

Similar Discussions

Top Bottom