figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,889 Reaction score 63,506 Jan 31, 2012 #1 mia
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Jan 31, 2012 #2 Wapi hii Mkuu
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Jan 31, 2012 #3 hawa watu wanaelekea wapi? ni wakimbizi nini?
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,889 Reaction score 63,506 Feb 1, 2012 Thread starter #4 Amavubi said: Wapi hii Mkuu Click to expand... Tanzania. haya mambo ya kawaida usafiri unapokuwa mgumu. Mia
Amavubi said: Wapi hii Mkuu Click to expand... Tanzania. haya mambo ya kawaida usafiri unapokuwa mgumu. Mia
MANI Platinum Member Joined Feb 22, 2010 Posts 7,318 Reaction score 6,411 Feb 1, 2012 #5 Amavubi said: Wapi hii Mkuu Click to expand... Mandela road karibu na Azam factory zamani kiwanda cha mikate ya siha !
Amavubi said: Wapi hii Mkuu Click to expand... Mandela road karibu na Azam factory zamani kiwanda cha mikate ya siha !
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Feb 1, 2012 #6 dah utadhani hakuna matraffic kwetu asee..!!!?
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 1, 2012 #7 Hahahahaaaaaaaa
chapaa JF-Expert Member Joined Feb 19, 2008 Posts 2,349 Reaction score 206 Feb 1, 2012 #8 Nimeshajua we ni nani maana nilikuona wakati unapiga hii picha!
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,889 Reaction score 63,506 Feb 1, 2012 Thread starter #9 chapaa said: Nimeshajua we ni nani maana nilikuona wakati unapiga hii picha! Click to expand... acha umbea mkuu. mia
chapaa said: Nimeshajua we ni nani maana nilikuona wakati unapiga hii picha! Click to expand... acha umbea mkuu. mia
Calnde JF-Expert Member Joined Oct 7, 2008 Posts 1,373 Reaction score 281 Feb 1, 2012 #10 Jamani Tanzania ina mengi kumbe!
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Feb 2, 2012 #11 Calnde said: Jamani Tanzania ina mengi kumbe! Click to expand... ina mengi mabaya mazuri machache!!