Tutaona mikangafu ya kale na 110 Landrover zikijaa barabarani

Shedangio

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
452
250
Habari wakuu baada ya bajeti ya mwaka huu kutoa msamaha wa kodi kwa magari yanayodaiwa na kufuta Kodi ya mwaka unadhani magari bara barani yataongezeka?
 

mycall

JF-Expert Member
Dec 17, 2014
849
500
Hiyo mikangafu ije tu maana itakuja kuongeza pato la Taifa. Lakini msisahau kuwa Trafiki nao wapo kazini.
 

GUSSIE

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
3,016
2,000
Habari wakuu baada ya bajeti ya mwaka huu kutoa msamaha wa kodi kwa magari yanayodaiwa na kufuta Kodi ya mwaka unadhani magari bara barani yataongezeka?
Mama yako analo hilo mkangafu,ukiona mtu aliweza miliki kipindi hicho ujue alikuwa vizuri miaka ya mkapa na Mwinyi,Kipindi hicho wazaz wako wanatembea peku bila viatu,you are talking rubbish
 

punzumagulu

Senior Member
Apr 14, 2017
100
225
Mkangafu Wangu na test tarehe 30/6/2017 kuanzia saa 6 kamili usiku, tarehe 1/7/2017 ndani road
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom