Tusitegemee jipya kutoka NEC ya CCM Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusitegemee jipya kutoka NEC ya CCM Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imany John, Nov 23, 2011.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Habari wanajamii,
    Nimeona ni vizuri kuwajulisha moja ya kauli zilizotawala ndani ya midomo ya wanakamati ya kamati kuu ya ccm,
    Wanamsemo unaosema "HATUKUJA DODOMA KUFUKUZANA"
    Ndugu zangu kwa kauli kama izo kuna matumaini yoyote ya kusema gamba limeishia kwenye kichwa? Au gamba limekataa kuvuka?
    Kwa kauli kama hiyo tusitarajie jipya kutoka dodoma.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tatizo lako unataka kuisemea ccm subiri wao waamue utapata majibu sahihi ya kujadili uamuzi wao
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    usikisemee chama ambacho wewe sio mfuasi wake ni lazima utatoa mtazamo wenye upendeleo, mtazamo wenye ubaguzi.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM wanasema hawakwenda kufukuzana dodoma wewe unasema kwa nini hawafukuzana kumbe ulikuwa na jibu tayari.
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,305
    Trophy Points: 280
    wewe ulitegemea jipya lipi
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mwana kamati?
    Unajaribu kuficha ukweli wakati teyari tumeshajua.
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hamna jipya ilo natambua.
    Nilikuwa najaribu kuweka sawa mana kuna raia walizusha humu kuna raia wa chama cha magamba wamevuliwa magamba.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kama kuna jipya au yote ya zamani tutajua tu muda ukifika
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,339
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Chama cha kinafiki,hakiwezi kuwanyoshea kidole wanafiki wenzao,chama cha mafisadi hakiwezi kuwafukuza mafisadi wenzao,chama cha watu wachafu wa kiamaadili hakiwezi kuwafukuza wachafu wenzao,chama cha dhuluma hakiwezi kuwafukuza dhulumati wenzao,magamba kwa magamba nani atamwambia mwenzie wewe ni ngozi?jamani tusitarajie jipya kwa manufaa ya wananchi wote bila kujali itikadi za chama.hapo ni fisi kwa fisi wanagombea minofu ya nchi ya Tanzania ,hali itakuwa nzuri kama Tanzania ikibaki mifupa tena mifupa chakavu ndio wanaweza wasigombee.mvutano ulioko huko Dodoma ni kwa ajili ya masilahi yao viongozi vijana kwa wazee na wale ambao walishavuna.Hkuna kilicho cha kweli kinaweza kutoka kwa chama cha magamba.Ushauri ni NGUVU YA UMMA PEKEE INAWEZA KULINUSURU TAIFA HILI.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    fisi na mizoga ndio kazi yake.
    shangila siku ukiona fisi anabeba mizoga anakuambia anaenda kuitupa.
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Umenena vema.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wengine tulishajua mapema hata kabla hawajaenda Dodoma kwamba hakutakuwa lolote jipya hasa ukizingatia kuwa mwenyekiti ni yule yule kinara wa mafisadi.
     
Loading...