Tusishabikie kwa yale tusioyajua!

Tusishabikie kwa yale tusioyajua!

Buluki.

New Member
Joined
Jun 18, 2011
Posts
1
Reaction score
0
Hi!Kumekuwa na atabia ya baadh ya watanzania kushabikia mambo wasioyajua na kuyatolea suluhu.
Ni vizur kukaa kimya utaonekana pia unajua kuliko uongee ovyo halaf ifahamike kuwa hujui kitu!
Natolea mfano mgomo wa Udom,watu wanaongea mambo meng bila kuuliza nn chanzo.
Tafadhal fuatilia mambo kabla hujaropoka!
 
Siri ya mgomo huijua wagomaji tuuuuu......usitegemee media wala mtu wa utawala atolee maelezo kuhusu mgomo......kila mtu anweza sema lake.....hata mie naweza sema watu wanagoma shule inapokua tyt na pesa zinapoisha
huyo azan hajui matatizo ya tandale atajua ya wasomiiii
 
Back
Top Bottom