Tusikilize hotuba ya Zanzibar au Shinyanga!?

Tusikilize hotuba ya Zanzibar au Shinyanga!?

Kwn Raic wa nch yk wp ckliz Raic alko
Unaposema rais unamaanisha nini wakati Zanzibar nalo ni taifa ambalo lina rais,bendera,wimbo wa taifa n.k. Wakati rais Dr Shein akitoka kukagua gwaride la leo nimemsikia mtangazaji wa TBC Hafidh Kasim akitaja neno "TANGANYIKA" alipokuwa anaelezea kuhusiana na gwaride la kimya kimya.
 
Lazima nimsikilize jpm
Tena nashauri angekuwa anahutubia kila mwisho wa mwezi
 
Nimewaona maraisi wa Jamhuri ya Muungano. Wamo!!
 
Apendacho mtu ndo aangalie kwa tim yake
 
Kuna kitu hakipo sawa hapa. Umoja wa kitaifa unaweza kuanza kumomonyoka kwa sababu ya mipangilio kama hii.
 
Bora kuangalia Zanzibar ili kujiepusha kutapika na hotuba ya bwana yule
 
Tafta magazeti ya jana usome tu hamana hotuba ya kuangalia hapo kati ya hizo.......ila utafte ya jana, ya leo yana habari mbaya ya Lijualikali, utaumia roho tu....
 
Kuna kitu hakipo sawa hapa. Umoja wa kitaifa unaweza kuanza kumomonyoka kwa sababu ya mipangilio kama hii.
Brother Bob yeye kila kitu anajua ndio maana Ana fanya anachojisikia hii inaitwa shein beba msalaba wako
 
Bora niangalie katuni asije nivuruga kama jana
3baebeb03e78d58e6f7bca82c2180d1e.jpg
 
Back
Top Bottom