Tusijidanganye, lazima ndani ya CCM kutatokea mtifuano

Tusijidanganye, lazima ndani ya CCM kutatokea mtifuano

MtuHabari

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2020
Posts
321
Reaction score
1,020

View: https://youtu.be/KjjOEeWrH-g?si=0wWx5xKmO4wRtYdv

Yapo mambo hayafutiki mioyoni lakini kubwa hasa ni kudhalilika au kunyanyaswa na mtu aliye kuzidi cheo.

Makonda alipokuwa RC alimfedhehesha sana na hadharani DC wa Kinondoni wakati huo Daniel Chongolo hadi kumtukana na kiumri Chongolo ni mkubwa kwa Makonda alistahili heshima.

Leo hii Chongolo ndio Katibu mkuu boss wa Makonda aliye Katibu itikadi na uenezi.

Utata unakuja kuwa Makonda akikosea na kuonywa atafikiri ni visasi vya yaliyotokea nyuma, na Chongolo amri zake zisipotekelezwa atafikiri bado huyu ananidharau kama wakati ule!

Hapo ni kama sukari imekolezwa kwenye supu ikaungwa na nazi.

Labda kwa vile mwenyekiti (ambaye katika CCM ndio alfa na omega) anampenda Makonda amuondoe Chogolo.
 

View: https://youtu.be/KjjOEeWrH-g?si=0wWx5xKmO4wRtYdv

Yapo mambo hayafutiki mioyoni lakini kubwa hasa ni kudhalilika au kunyanyaswa na mtu aliye kuzidi cheo.

Makonda alipokuwa RC alimfedhehesha sana na hadharani DC wa Kinondoni wakati huo Daniel Chongolo hadi kumtukana na kiumri Chongolo ni mkubwa kwa Makonda alistahili heshima.

Leo hii Chongolo ndio Katibu mkuu boss wa Makonda aliye Katibu itikadi na uenezi.

Utata unakuja kuwa Makonda akikosea na kuonywa atafikiri ni visasi vya yaliyotokea nyuma, na Chongolo amri zake zisipotekelezwa atafikiri bado huyu ananidharau kama wakati ule!

Hapo ni kama sukari imekolezwa kwenye supu ikaungwa na nazi.

Labda kwa vile mwenyekiti (ambaye katika CCM ndio alfa na omega) anampenda Makonda amuondoe Chogolo.

Ndoto za mchana haya kanawe uso!
 
Pamoja na yote hayo, hizi ni njia za kuandaa wananchi wa kanda fulani kumuunga mkono kwa sababu naona watu fulani fulani wanasogezwa karibu kwa sababu za kimaslahi zaidi.

Mwanasiasa hana mpinzani wa kudumu, leo we mbaya kesho mzuri, so yote haya ni suala la muda tu.

Alafu issue kubwa na tatizo ni mteua, huyu ndiye sababu ya waluo wengi wanakuwa hawana heshima kwa wakubwa wao sababu kila mtu kazokea kwa mteua!.
 

View: https://youtu.be/KjjOEeWrH-g?si=0wWx5xKmO4wRtYdv

Yapo mambo hayafutiki mioyoni lakini kubwa hasa ni kudhalilika au kunyanyaswa na mtu aliye kuzidi cheo.

Makonda alipokuwa RC alimfedhehesha sana na hadharani DC wa Kinondoni wakati huo Daniel Chongolo hadi kumtukana na kiumri Chongolo ni mkubwa kwa Makonda alistahili heshima.

Leo hii Chongolo ndio Katibu mkuu boss wa Makonda aliye Katibu itikadi na uenezi.

Utata unakuja kuwa Makonda akikosea na kuonywa atafikiri ni visasi vya yaliyotokea nyuma, na Chongolo amri zake zisipotekelezwa atafikiri bado huyu ananidharau kama wakati ule!

Hapo ni kama sukari imekolezwa kwenye supu ikaungwa na nazi.

Labda kwa vile mwenyekiti (ambaye katika CCM ndio alfa na omega) anampenda Makonda amuondoe Chogolo.

Yes, hiyo ndicho kipimo cha afya na uhai wa chama.

there must be causalities kutokana na mabadiliko yasiyo tabarika....
 

View: https://youtu.be/KjjOEeWrH-g?si=0wWx5xKmO4wRtYdv

Yapo mambo hayafutiki mioyoni lakini kubwa hasa ni kudhalilika au kunyanyaswa na mtu aliye kuzidi cheo.

Makonda alipokuwa RC alimfedhehesha sana na hadharani DC wa Kinondoni wakati huo Daniel Chongolo hadi kumtukana na kiumri Chongolo ni mkubwa kwa Makonda alistahili heshima.

Leo hii Chongolo ndio Katibu mkuu boss wa Makonda aliye Katibu itikadi na uenezi.

Utata unakuja kuwa Makonda akikosea na kuonywa atafikiri ni visasi vya yaliyotokea nyuma, na Chongolo amri zake zisipotekelezwa atafikiri bado huyu ananidharau kama wakati ule!

Hapo ni kama sukari imekolezwa kwenye supu ikaungwa na nazi.

Labda kwa vile mwenyekiti (ambaye katika CCM ndio alfa na omega) anampenda Makonda amuondoe Chogolo.

Mi niko hapa pembeni nawasubiri tu wauane
 
Pamoja na yote hayo, hizi ni njia za kuandaa wananchi wa kanda fulani kumuunga mkono kwa sababu naona watu fulani fulani wanasogezwa karibu kwa sababu za kimaslahi zaidi.

Mwanasiasa hana mpinzani wa kudumu, leo we mbaya kesho mzuri, so yote haya ni suala la muda tu.

Alafu issue kubwa na tatizo ni mteua, huyu ndiye sababu ya waluo wengi wanakuwa hawana heshima kwa wakubwa wao sababu kila mtu kazokea kwa mteua!.
CCM ni hovyo sn
 
Kuna watu wanabeza, lakini haya ndiyo yanayosababisha ccm kuwa chama kinacho ogoza kwa kulishana sumu, muulizeni mzee Mangula!
Hata JK alisema wakiwa kwenye vikao ukienda msalani unabeba na maji yako!
Hatari!
 

View: https://youtu.be/KjjOEeWrH-g?si=0wWx5xKmO4wRtYdv

Yapo mambo hayafutiki mioyoni lakini kubwa hasa ni kudhalilika au kunyanyaswa na mtu aliye kuzidi cheo.

Makonda alipokuwa RC alimfedhehesha sana na hadharani DC wa Kinondoni wakati huo Daniel Chongolo hadi kumtukana na kiumri Chongolo ni mkubwa kwa Makonda alistahili heshima.

Leo hii Chongolo ndio Katibu mkuu boss wa Makonda aliye Katibu itikadi na uenezi.

Utata unakuja kuwa Makonda akikosea na kuonywa atafikiri ni visasi vya yaliyotokea nyuma, na Chongolo amri zake zisipotekelezwa atafikiri bado huyu ananidharau kama wakati ule!

Hapo ni kama sukari imekolezwa kwenye supu ikaungwa na nazi.

Labda kwa vile mwenyekiti (ambaye katika CCM ndio alfa na omega) anampenda Makonda amuondoe Chogolo.

Mbona Tayari waishaanza kulogana !
 
Back
Top Bottom