Tuseme tu UKAWA wakashinda Urais ina maana...

Tuseme tu UKAWA wakashinda Urais ina maana...

Labda ikatokea miujiza na ukawa wakashinda uraisi na kukabidhiwa nchi, ina maana sasa hatima yetu sisi kama nchi itakuwa chini ya Mbowe? Kwa maana hatima ya ukawa iko chini yake yeye na baba Mkwe wake Mtei by the way wamefanana sana lkn hiyo ni mada nyingine! Kama ndiyo sipati picha yaani Mbowe yule nimjuaye tangu enzi za Bills aliyekuwa anabana nywele za kuchoma nyuma ndiyo awe anashikilia maisha ya Watz milioni 45, Duh! Kazi ipo!
Leo ndio nimekuelewa vizuri...ni kama kuna chuki binafsi vile
 
Yap, Mbowe huyo huyo ameifanya CHADEMA kuwa chama kikuu cha upinzani, na zaidi amefanikiwa sana kibiashara. which means anauwezo wa kukuza taasisi na ikakua. Na huyo Magufuli wenu anakipi alicho anzisha au kukikuza zaidi ya kukariri km za barabara na majina ya vijiji??
 
Una uhakika na unachokisema lakini? Ni lini Chama Dola chenye nguvu kama CCM kiliwahi kushindwa Uchaguzi? Hizo kura ni nani hata anahesabu na kutangaza ni Mbowe na Mtei? Mahakama iko chini Mbowe? Wkuu wa Mikoa, Wilaya mpaka vijijiji wanaripoti kwa Mbowe na baba Mkwe wake?
Amiri Jeshi Mkuu wa JWTZ ni nani? Ni Mbowe? Mkuu wa vyombo vyote vya usalama mpka TCRA ambayo ni msimamizi wa mpaka JF ni nani ni Mtei? na mwisho kwa kukumbusha nina mnukuu Josef Stalin

,,The people who cast the vote decide Nothing, The people who count the votes decides Everything"

Ninawasiwasi na elimu yako,hivi mkoloni wakati anaondoshwa madarakani hakuwa na hivyo vitu ulivyo vitaja?
 
Una uhakika na unachokisema lakini? Ni lini Chama Dola chenye nguvu kama CCM kiliwahi kushindwa Uchaguzi? Hizo kura ni nani hata anahesabu na kutangaza ni Mbowe na Mtei? Mahakama iko chini Mbowe? Wkuu wa Mikoa, Wilaya mpaka vijijiji wanaripoti kwa Mbowe na baba Mkwe wake?
Amiri Jeshi Mkuu wa JWTZ ni nani? Ni Mbowe? Mkuu wa vyombo vyote vya usalama mpka TCRA ambayo ni msimamizi wa mpaka JF ni nani ni Mtei? na mwisho kwa kukumbusha nina mnukuu Josef Stalin

,,The people who cast the vote decide Nothing, The people who count the votes decides Everything"

Unarudia maneno ambayo Nyerere alimwambia Kaunda aliposhindwa. Ni maneno hayo yanayomnyimisha utakatifu, ni maneno yasiyo ya hekima yanayochochea vurugu, kumbuka kuna vijana ambao hawana cha kupoteza – ukiwadhulumu haki na matarajio yao, ujianadae kwa lolote!
 
Kwa taarifa yako mimi ni mkuu wa mkoa na nitahakikisha haki inatendeka, acha ujima.
 
Kuna watu wanafanya makusudi wanakunywa gongo halafu wana log in jf wananikera sana!
 
Ninawasiwasi na elimu yako,hivi mkoloni wakati anaondoshwa madarakani hakuwa na hivyo vitu ulivyo vitaja?

Mkoloni hakuondoshwa nchini mwetu bali aliamua mwenyewe kuondoka na ndio maana akina Mlm.Nyerere (,,Apumzike kwa Amani") walialikwa Uingereza kwenda kusaini makubaliano ya Uhuru sasa kama mtu umemfukuza una haja gani ya kumfwata kwake na kusaini makubaliano si unachukuwa tu nchi yako na kusonga mbele halafu isitoshe kumbuka nchi yetu ilikadhiwa Uingereza mpaka pale siku ambapo tungeweza kujitawala wenyewe sasa hiyo siku ilipofika tukapewa nchi yetu, lkn siyo kwamba Wazungu walitaka kubakia nchini mwetu halafu sisi tukawafukuza, HAPANA!
 
Leo ndio nimekuelewa vizuri...ni kama kuna chuki binafsi vile

Kumbe nilikuwa bado sijalikiri hilo, basi ngoja nilifanye sasa hivi ni Chuki tena kubwa mno na fisadi Lowasa, Mbowe, Lisu Tundu &CO.
 
Unarudia maneno ambayo Nyerere alimwambia Kaunda aliposhindwa. Ni maneno hayo yanayomnyimisha utakatifu, ni maneno yasiyo ya hekima yanayochochea vurugu, kumbuka kuna vijana ambao hawana cha kupoteza – ukiwadhulumu haki na matarajio yao, ujianadae kwa lolote!


Usisahau pia shilingi ina pande mbili, kama kuna vijana wa fisadi lowasa, Mbowe &Co. ambao hawana cha kupoteza kuna vijana pia wa wanaoamini kwenye CCM iliyo bora iliyozaliwa upya nao vile vile hawana cha kupoteza hivyo watakutana katikati!
 
Una uhakika na unachokisema lakini? Ni lini Chama Dola chenye nguvu kama CCM kiliwahi kushindwa Uchaguzi? Hizo kura ni nani hata anahesabu na kutangaza ni Mbowe na Mtei? Mahakama iko chini Mbowe? Wkuu wa Mikoa, Wilaya mpaka vijijiji wanaripoti kwa Mbowe na baba Mkwe wake?Amiri Jeshi Mkuu wa JWTZ ni nani? Ni Mbowe? Mkuu wa vyombo vyote vya usalama mpka TCRA ambayo ni msimamizi wa mpaka JF ni nani ni Mtei? na mwisho kwa kukumbusha nina mnukuu Josef Stalin ,,The people who cast the vote decide Nothing, The people who count the votes decides Everything"
Hivi ni lini utaacha huu upumbavu wa kupost upuuzi kila siku?
 
Kwa taarifa yako mimi ni mkuu wa mkoa na nitahakikisha haki inatendeka, acha ujima.

Sawa lkn unaripoti kwa nani? Kwa Mbowe au? Na nani anatangaaza matokeo ni wewe na Mkoa wako au Tume ya Uchaguzi iliyoko Dar? Na utayapingia wapi matokeo yatakayotangazwa na kwa katiba Ipi? Acheni kujidanganya CCM haiwezi kushindwa Uchaguzi TanZania!
 
Duniani ni watu wavovyo kabisa ndio wameleta mabadiliko na sio wasomi.Si mtetei Mbowe wala nani
 
Una uhakika na unachokisema lakini? Ni lini Chama Dola chenye nguvu kama CCM kiliwahi kushindwa Uchaguzi? Hizo kura ni nani hata anahesabu na kutangaza ni Mbowe na Mtei? Mahakama iko chini Mbowe? Wkuu wa Mikoa, Wilaya mpaka vijijiji wanaripoti kwa Mbowe na baba Mkwe wake?
Amiri Jeshi Mkuu wa JWTZ ni nani? Ni Mbowe? Mkuu wa vyombo vyote vya usalama mpka TCRA ambayo ni msimamizi wa mpaka JF ni nani ni Mtei? na mwisho kwa kukumbusha nina mnukuu Josef Stalin

,,The people who cast the vote decide Nothing, The people who count the votes decides Everything"

Hata,Ghadafi,Hussein Mubarak na Bagbo walikuwa na hivyo vyote lakini waliachia Madaraka bila kupenda.Kaa mbali na nguvu ya Umma maana haifanyiwi dhihaka.
 
Mkoloni hakuondoshwa nchini mwetu bali aliamua mwenyewe kuondoka na ndio maana akina Mlm.Nyerere (,,Apumzike kwa Amani") walialikwa Uingereza kwenda kusaini makubaliano ya Uhuru sasa kama mtu umemfukuza una haja gani ya kumfwata kwake na kusaini makubaliano si unachukuwa tu nchi yako na kusonga mbele halafu isitoshe kumbuka nchi yetu ilikadhiwa Uingereza mpaka pale siku ambapo tungeweza kujitawala wenyewe sasa hiyo siku ilipofika tukapewa nchi yetu, lkn siyo kwamba Wazungu walitaka kubakia nchini mwetu halafu sisi tukawafukuza, HAPANA!

Na mimi namuomba MUNGU akupe maisha marefu ili uje ushuhudie tukio siku ambayo JK atasimama na kumkabidhi nchi raisi mtarajiwa EDWARD .N.ROWASA.
 
Una uhakika na unachokisema lakini? Ni lini Chama Dola chenye nguvu kama CCM kiliwahi kushindwa Uchaguzi? Hizo kura ni nani hata anahesabu na kutangaza ni Mbowe na Mtei? Mahakama iko chini Mbowe? Wkuu wa Mikoa, Wilaya mpaka vijijiji wanaripoti kwa Mbowe na baba Mkwe wake?
Amiri Jeshi Mkuu wa JWTZ ni nani? Ni Mbowe? Mkuu wa vyombo vyote vya usalama mpka TCRA ambayo ni msimamizi wa mpaka JF ni nani ni Mtei? na mwisho kwa kukumbusha nina mnukuu Josef Stalin

,,The people who cast the vote decide Nothing, The people who count the votes decides Everything"

Hiyo quote ni sahihi kwa wenye mtazamo wa 'goli la mkono'. Msikilize Kingunge anavyoongea hapa juu ya chama chake.

 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom