Tupige picha uchaguzi 2020 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupige picha uchaguzi 2020

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kidyjr, Apr 15, 2018.

  1. K

    Kidyjr New Member

    #1
    Apr 15, 2018
    Joined: Mar 18, 2018
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Wanajamvi wazalendo karibuni katika mada hii tuchangie.
    Hebu tujaribu kupiga picha uchaguzi ujao lkn bila kusahau huko nyumba tunakotoka tangu nchi yetu pendwa Tanzania imeingia katika mfumo wa vyama vingi.

    Kuanzia 1995 ambapo uchaguzi wa vyama vingi umeanza kumekuwa na kupiga hatua kadha wa kadha kwa demokrasia Tanzania. Vyama vya upinzani vimekuwa vikiongeza uwakilishi kuka uchaguzi na kuonekana kuwatoa jasho chama tawala CCM.

    Lakini ghafla miaka ya karibuni baada ya uchaguzi 2015, demokrasia imelalamikiwa kurudi nyuma na wadau mbalimbali kwa serikali kuzuia mikutano ya vyama vya siasa na mikusanyiko.

    Sasa kwa ufupi sana tujadili aina ya uchaguzi wa 2020.
    Ahsanteni
     
  2. Mbulu

    Mbulu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2018
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 4,772
    Likes Received: 4,371
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wa malaika akisaidiwa na p.k wataendelea kubaka demokrasia
     
  3. Pyepyepye

    Pyepyepye JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2018
    Joined: Jan 6, 2017
    Messages: 667
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 180
    Tunatumia kamera gani kupiga picha tfadhar?
    Ndo niko nasonga ugali ili nivute, maana nikivuta bila kula huwa nahis kubleed asee.
     
  4. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2018
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 18,965
    Likes Received: 17,252
    Trophy Points: 280
    Mgombea anajirekodi akinadi sera zake...

    Anapeleka kwenye vituo vya kurushia matangazo husika...

    Editing zinafanyika na kurushwa hewani...

    Mikusanyiko hakuna...


    Cc: mahondaw
     
  5. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2018
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,114
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    JPM atashinda mapema ila Kuna wabunge wengi naona wakipisha maprofesa na madokta akiongoza kibajaji
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...