Tupeane mrejesho hasa kwa hawa wafanyabiashara humu!

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
6,280
Points
2,000

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
6,280 2,000
Ni wazo langu tu limenijia humu Jukwaani,kuna watu tunakuwa serious tunahitaji huduma fulani ila na humu jukwaani kuna watu wasio waaminifu pia wanakuwa serious kuharibu malengo ya watu na wengine matapeli...

Naomba uzi huu utumike katika kulindana malengo yetu kama kuna mtu au kampuni iliwahi kukufanyia kazi yako kwa ufanisi mpaka ukaipenda J.f naomba tupeane mrejesho hapa ili na sisi tuwe na Imani na tupate hiyo huduma.

Mimi natamani kufanya mambo ya maendeleo humu,lakini tangu niuziwe laptop mbovu miaka 5 iliyopita sina hamu....
 

King999

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
631
Points
500

King999

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2019
631 500
Humu biashara zipo

Nilichogundua wateja wala hawana kelele
Yaani ni wasomaji tuu na wapo vizuri

Ila pia wasumbufu wapo,
Nilishawahi kupigwa simu

Mwingine anaagiza suruali ukifika eneo la tukio hapokei simu!
Sijui anataka tu kujua Hornet kafananaje!
anakaa dirishan anaanza kukuchek wakat unahangaika kupiga smu anaanza kusema khaaa kumbe hornest ndo mrembo hivi kama nakuona hv
 

mc gregor

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
825
Points
1,000

mc gregor

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2017
825 1,000
Mizigo ipo ya kumwaga kama mnavyoina.
Samsung s6 brand new
Gb 32
4glte
Ram 3gb
Camera 16mp
Bei yetu ya offa kumaliza stock
Only 300000tsh
Dsm free delivery
Call 0716119347.
Ofisi zetu zipo mlimani city
a92e0d358c933df81e0989e7660f1017.jpeg
4a2e4df063807f6eaec92eb6d781cc37.jpeg
 

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
12,150
Points
2,000

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
12,150 2,000
Humu biashara zipo

Nilichogundua wateja wala hawana kelele
Yaani ni wasomaji tuu na wapo vizuri

Ila pia wasumbufu wapo,
Nilishawahi kupigwa simu

Mwingine anaagiza suruali ukifika eneo la tukio hapokei simu!
Sijui anataka tu kujua Hornet kafananaje!
Kweli kabisa, wateja wa kweli huwa hawana maneno sana kwenye uzi bali vitendo!

Umenikumbusha mpuuzi mmoja alinichomesha mahindi na bidhaa zangu mpaka basi, kila nikimpigia simu anasema anakaribia kufika kumbe mwongo. Kuna watu wanakera sana aisee
 

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
17,864
Points
2,000

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
17,864 2,000
Kweli kabisa, wateja wa kweli huwa hawana maneno sana kwenye uzi bali vitendo!

Umenikumbusha mpuuzi mmoja alinichomesha mahindi na bidhaa zangu mpaka basi, kila nikimpigia simu anasema anakaribia kufika kumbe mwongo. Kuna watu wanakera sana aisee
Hawa wa Jf unakuta anataka tu akuone

Halafu mara kibao nimekuwa naagiza mtu,akimwona anahisi ni mimi
Akija Jf anaanza kujifanya ananijua

Kama mtu anataka kufahamaiana si bora kuwa wazi kuliko kumweka mtu kwenye mode ya biashara kumbe michosho tu
 

Forum statistics

Threads 1,367,644
Members 521,789
Posts 33,405,785
Top