Tupeane mbinu za kupata mitaji pindi biashara zinapopitia changamoto

Tupeane mbinu za kupata mitaji pindi biashara zinapopitia changamoto

Mech

Senior Member
Joined
Nov 13, 2017
Posts
149
Reaction score
358
Wakuu mambo vipi.

Kwa wale wafanyabiashara wote wakubwa na wadogo, naomba tupeane mbinu ambazo huwa mnazitumia kupata mitaji pindi biashara zetu zinapopitia changamoto.

Changamoto ya kupata mtaji, au kuweza kupata back-up ya mtaji kwa haraka kwa upande wangu imekuwa inanisumbua kwa muda mrefu, hasa pale ikitokea kwa namna moja au nyingine kiasi cha mtaji kimekwama sehemu (Mfano:- Kuchelewa kulipwa, kutokana na aina ya biashara niliyopo ya kutoa huduma)
 
AKIBA
1 Mambo ya Nyakati 22:5
[5]Daudi akasema, Sulemani mwanangu akali ni mchanga bado, na mwororo, nayo nyumba atakayojengewa BWANA haina budi kuwa nzuri mno, yenye sifa na yenye fahari katika nchi zote; kwa hiyo mimi nitaiwekea akiba. Basi Daudi akaweka akiba tele kabla hajafa.
 
AKIBA
1 Mambo ya Nyakati 22:5
[5]Daudi akasema, Sulemani mwanangu akali ni mchanga bado, na mwororo, nayo nyumba atakayojengewa BWANA haina budi kuwa nzuri mno, yenye sifa na yenye fahari katika nchi zote; kwa hiyo mimi nitaiwekea akiba. Basi Daudi akaweka akiba tele kabla hajafa.
Shukrani
 
Kama unafanya biashara na field yako hiyo hakikisaha una create your own Bank.

How
1. Hakikisha unapokuwa unazungusha biashara yako katika profit unayoipata tenga 10-20% ya profit kama akiba always.

2. Akiba hii iwekeze katika mahali salama lakini panapoweza kukupatia walau 10-15% yearly kama faida, mahali kama UTT Amis, M wekeza nk mahali ambapo 100% huwezi poteza but unapata vifaida kidogo.

3. Hiyo iheshimu na itumie kama back up yako na si matumizi yako lakini kichwani itengeneze kuwa ni own bank ukiichukua chukua kama mkopo na uirudishe, ikiwezekana kama umeoa/olewa mueleze mwenzako akukumbushe kuirudisha.

That's your Own Bank, ukiifanya hii kwa miaka 05- 10 ukaweza utajikuta uko mbali sana.
Thank you

Regards
Miguel wa II
 
Samahani nataka kuuliza swali ambalo lipo nje ya mada husika hivi kama mtu upo nje ya inchi na unataka WEKEZA UTT AMIS process zake zinakuaje?
 
Back
Top Bottom