Tupeane dondoo kuhusu online business - Sehemu ya kwanza

Tupeane dondoo kuhusu online business - Sehemu ya kwanza

Mkuu kokudo Inabidi upitie zote Tatu ili kupata matokeo mazuri.

Lazima watu wakufahamu kwanza wewe na kile unachokifanya kisha kuwatengenezea mazingira ya kukuamini na baada ya hapo kujenga ukaribu na wewe ambapo utaweza kuwauzia huduma au bidhaa yako bila tatizo.

Muhimu kuanza.
Ili mtu wa Namtumbo ndanindani anijue nifanye nini?
 
Ili mtu wa Namtumbo ndanindani anijue nifanye nini?
Unapoanza biashara yoyote mtandaoni lazima tayari uwe unaelewa aina ya wateja wako na sifa zao.

Huwezi anza biashara mtandaoni ukategemea mtu asiye na access ya kuingia mtandaoni kukufahamu.

Wa Namtumbo ndani ndani kama akiwa na smartphone au kifaa kinachoweza msaidia kuingia mtandaoni kuna uwezekano wa kuziona kazi/huduma/biashara yako.

Unachotakiwa kufanya ni kuelezea kile unachofanya na faida yake kwa wengine kupitia mitandao ya kijamii au kwenye tovuti yako.

Dunia Kijiji kwasasa, yeyote popote na muda wowote unaweza kumfikia.
 
Back
Top Bottom