Tupeane business ideas latest


PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,632
Likes
8,983
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,632 8,983 280
Hello wakuu...habar zenu, kwa wale wajasiriamali wenzang na my fellow vijana wanaowaza kujiajiri na wale ambao wamesha anza kujiajir na wame advance katika stage nyingine tusaidiane kupeana dili na biz ideas za angalau kupata faida ya 50,000/= per day. Asanten na karibuni.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,632
Likes
8,983
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,632 8,983 280
Karibu mkuu...unajua bwana nmegundua watu weng wanafanikiwa ila weng wao sijui kwann hawatoi ushirikiano kusaidia ideas zao na wao walipita humo humo sjui hua wanataka wafanikiwe wao tu ama vipi....
 
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
5,043
Likes
2,744
Points
280
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
5,043 2,744 280
Hello wakuu...habar zenu, kwa wale wajasiriamali wenzang na my fellow vijana wanaowaza kujiajiri na wale ambao wamesha anza kujiajir na wame advance katika stage nyingine tusaidiane kupeana dili na biz ideas za angalau kupata faida ya 50,000/= per day. Asanten na karibuni.
 

Attachments:

Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,255
Likes
15,370
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,255 15,370 280
Mtu kukupa wazo la biashara inakuwa vingumu sana! Hata ukimwambia mtu alie kwisha fanikiwa akupe njia alizotumia kufikia hapo alipo hakwambii anakupa njia nyingine ambazo ukienda nazo unapotea mazimaaaa!

Ila mim nataka nijue faida inayo patikana na kufungua radio station au tv faida yake ipo je
 

Forum statistics

Threads 1,238,794
Members 476,143
Posts 29,330,856