TUONGEE KIUME

TUONGEE KIUME

toughlendon_1

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Posts
6,965
Reaction score
12,553
Nimesoma hyo article nimeielewa sana “WANAUME WA KISASA WANA UMAMA KIDOGO”....
e9110876-da07-4406-a618-6408e05c266b.jpg
 
Muandishi yeye wa kiume au wa kike? Kama wa kiume atakuwa kwenye kile chama cha kuliwa tigo. Kwahio kaja na kampeni yake ya kijasusi
 
Muandishi anahamasisha uchepukaji
 
Utamaduni wetu "umeingiriwa mura chacha"
 
Baba katutambulisha mwanaye wa nje ,Dogo akiwa tayari form five. Mama akawa mpole tu, amekubaliana na hali na anampenda.
Kila Mara kutukumbusha msimsahau mdogo wenu, si mnajua bado yupo chuo.
 
Makala yote kwa upuuzi huu
Kweli wanaume tumebaki wachache
 
Dah ! Ila tunapoelekea influence na strength ya wanaume katika kufanya maamuzi , kupambana na maisha na hata kutimiza majukumu ya kifamilia hasa malezi na mahitaji imepungua sana aisee ...................Nahisi Kuna Biological evolution inaendelea kutokana na hali ya ugumu wa kimaisha yani unakuta mwanamke anawatoto kama sita halafu anauza mchicha na matembele kwa kutembeza na anawasomesha na kukidhi mahitaji yao bila msaada wa mume wake kuna wadada na wanawake wamekomaa aisee ukimcheki kwenye mikono na miguu ni vigimbi kama mcheza mieleka..............Upande wa pili unakuta dume zima miaka 35 toto la mama linaendesha ndinga za mshua na linakula msosi wa maza..............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom