Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,498
- 867,356
Punguza upuuzi weweMtu aliyefungiwa ndani peke yake akikuuliza nje kukoje inabidi utafakari kwa Hekima sana
Mungu wa mbinguni huwatokea na kunena na Waja wake faraghani
Aiseee 🐼
Punguza upuuzi weweMtu aliyefungiwa ndani peke yake akikuuliza nje kukoje inabidi utafakari kwa Hekima sana
Mungu wa mbinguni huwatokea na kunena na Waja wake faraghani
Aiseee 🐼
Nahisi lazima atakuwa anapikiwa mlenda vuguvugu.Kuna uzi humu raia wanaipongeza mahakama kuhakikisha Lissu anapata mahitaji yake muhimu, ila sikuusoma vzr Ile mada 😎
Mwamba atatamani kurejea Chadema 😁🇹🇿Punguza upuuzi wewe
Ataongoza ukombozi wa kweli kwa watanzania kutoka katika utawala wa kiimla wa ccm! Na wajukuu zako watamsoma kama baba wa kweli wa utawala wa kisheria na kidemokrasia nchini! JIANDAE KISAIKOLOJIA📌Ajitoe mahabusu Sasa kama damu yake ina miujiza 😂
Nmeelewa 😂Nahisi lazima atakuwa anapikiwa mlenda vuguvugu.
Mlenda vuguvugu I mean 😎.
Unahangaika sana, kwa vile umechanganyikiwa.Mtu aliyefungiwa ndani peke yake akikuuliza nje kukoje inabidi utafakari kwa Hekima sana
Mungu wa mbinguni huwatokea na kunena na Waja wake faraghani
Aiseee 🐼
Amka utajikojoleaAtaongoza ukombozi wa kweli kwa watanzania kutoka katika utawala wa kiimla wa ccm! Na wajukuu zako watamsoma kama baba wa kweli wa utawala wa kisheria na kidemokrasia nchini! JIANDAE KISAIKOLOJIA📌
Namshukuru mungu kwa kufanya uwe mwelewa.Nmeelewa 😂
mungu anahusikaje hapa?Mtu aliyefungiwa ndani peke yake akikuuliza nje kukoje inabidi utafakari kwa Hekima sana
Mungu wa mbinguni huwatokea na kunena na Waja wake faraghani
Aiseee 🐼
Shoga mmoja wewe unawaza kudinywa tu😂😂😂😂 Waneshaanza kusema hivyo.
Hivi kule korokoroni lisu akiwa na hamu ya kudinyana huwa anafanyeje?😎
Mkuu njoo nikutombe....mbuzi anayeliwa Kila siku wewe.Shoga mmoja wewe unawaza kudinywa tu
Wa benderaWa mbinguni