Tundu Lissu yuko wapi sikuhizi? namtafuta sana

Tundu Lissu yuko wapi sikuhizi? namtafuta sana

Duma R. SIFFI

Member
Joined
Nov 18, 2011
Posts
7
Reaction score
0
Wadau naomba mnisaidie katika hili?,
Tulizoe kumsikia kijana wetu, jembe letu, mwanaharakati mwenzetu, mpiganaji n.k akichachafya ndani na nje ya bunge laki tangu bunge lililopita sijamsikia popote pale sio Arumeru wala Kirumba, naomba kujua hili jembe limeingia mitini wapi? Kama kuna mtu mwenye taarifa yeyote naomba anijuze kilichomkuta mwanaharakati huyu.
 
Yuko sgd.Magamba wamemfungulia kesi ya uchaguzi.eti ameiba kura.
 
Tundu Lissu!
Tulishazoea kumsikia akichachafya kila kona ndani na nje ya bunge, siku hizi Tundu Lissu yuko wapi? maana sio Arumeru wala Kitumba hajasikiki hata kidogo, naombeni msaada kujua yuko wapi Lisssu kama mwanaharakati, Jembe, mpambanaji n.k
 
Yupo singida anawaburuza wazembe mahakamani wamemfungulia kesi kama walivyofanya kwa Lema, kwa kisiki hiki sijui kama watakiruka labda tena hukumu itoke ikulu
 
anakabiliwa na kesi kuhusu uchaguzi mkuu uliopita balaa lake ni kwamba wanaomshitaki wameanza kuiogopa kesi!tusubiri
 
yuko kwao Singida kwenye kesi ya uchaguzi.
 
Kila lakheri kamanda wetu,
Mola atakusaidia kuondokana na hila za magamba (magamba?)
 
yuko kwenye kesi iliyojaa umbeya mtupu kama ile ya Lema.
 
kuna kesi ya mipasho iliyofunguliwa na magamba huko singida eti aliiba kura,naamini atashinda labda jaji awe hadija kopa kama yule wa lema
 
magamba yanamchelewesha,ili yapumue kwanza,vinginevyo yangekohoa na kutema damu.
 
Amejikita zaidi kwenye kesi yake ya uchaguzi! Anaogopa yasijemkuta yaliyomkuta Lema! Ubunge mtamu!!!!! Mimi siyo gamba jamaniiiiiii
 
kwa kweli uwezekano wa kushindwa kesi lisu ni sawa na mbingu na ardhi. Labda jk aingilie kati, kama haki itatendeka jembe litaendelea kutesa bungeni juu ya magamba.
 
Lissu ni the next target ya Magamba baada ya kumshughulikia Lema.Ila kila jambo lina mwisho.Mnyika nae wanamuumia meno.
Wadau naomba mnisaidie katika hili?,
Tulizoe kumsikia kijana wetu, jembe letu, mwanaharakati mwenzetu, mpiganaji n.k akichachafya ndani na nje ya bunge laki tangu bunge lililopita sijamsikia popote pale sio Arumeru wala Kirumba, naomba kujua hili jembe limeingia mitini wapi? Kama kuna mtu mwenye taarifa yeyote naomba anijuze kilichomkuta mwanaharakati huyu.
 
Back
Top Bottom