Tundu Lissu. The man, the myth, the legend

Tundu Lissu. The man, the myth, the legend

Hapa kwa mtu mwenye elimu ya hapa na pale lazima Jasho limtoke kwenye meno Leo tumepata tuition ya masaa 4 bila kupumzika vichwa karibu vipasuke hapa hata kabudi alikuwa anakula shule kwa kisiri wakina katuga walikuwa wanachukua hadi notes
Nilisikia Kabuti ni mtaalam wa sheria ya maswala ya kijamii, whatever that means!
Sina hakika kama kweli huyo mtu ni mwanasheria kweli.

Huyo na Asha Migiro ni watu waliokariri tu kufaulu mitihani yao darasani, wakati kichwani wakibaki watupiu kabisa kuhusu walichosoma.
 
Lini mashabiki wa alikiba au diamond waliwahi kuponda nyimbo za wasanii hao? Mada ni ya nyumbu, wachangiaji ni nyumbu pia🤣🤣🤣🤣
 
Katika maisha lazima ukubali kuna watu wana akili, uelewa na ufahamu Lisu anavyo vyoote Karamaz Mungu amempa.
 
Lini mashabiki wa alikiba au diamond waliwahi kuponda nyimbo za wasanii hao? Mada ni ya nyumbu, wachangiaji ni nyumbu pia🤣🤣🤣🤣
Ukijumlisha wewe mchangiaji nyumbu kutoka lumumba. Kwa hoja hamna uwezo wa kushindana na Lissu bila ya figisu zenu za simu moja kutoka juu.
 
Mkuu ikikupendeza Bora update uweke hata katika Uzi huu.

Tatizo kachagua Upande hatukaki kutuletea Update za kinyumbu Nyumbu
Jukumu liwe kwa mtu yupo huru
Sio Manyanza mwenyewe ni Nyumbu
Yupo kudanganya
Mayumbu wenzie ndiomana wanamteteašŸ˜‡


Waufukweni yupo mbele ya muda
Tunamuunga mkono wengi zaidi Wasomaji
tumaini lipo kwakeāœļø
 
Chezo la jana lilikuwa dogo ngoja na leo kama vipi asepe Fb
Kudanganya Nyumbu wenzake šŸ«ŽšŸ«ŽšŸ«Ž
 
Jukwaa ili sio la Nyumbu šŸ«ŽšŸ«ŽšŸ«Ž

Kuna Watu wasio na Upande wanasoma wanataka Update za haki zisizo na upendeleo pande yoyote āœļø
 
Tatizo kachagua Upande hatukaki kutuletea Update za kinyumbu Nyumbu
Jukumu liwe kwa mtu yupo huru
Sio Manyanza mwenyewe ni Nyumbu
Yupo kudanganya
Mayumbu wenzie ndiomana wanamteteašŸ˜‡


Waufukweni yupo mbele ya muda
Tunamuunga mkono wengi zaidi Wasomaji
tumaini lipo kwakeāœļø
Jana waufukweni hajaweka update yoyote kafungua Uzi kapotea. Ndio maana hata subsidiary thread Jana zimepotea kabisa nikagundua kumbe watu hutumia update za hapa hapa jamiiforam kufungulia nyuzi
 
Ngoja tuone, ila Lissu did the everything he could, na he's still standing despite the odds.
 
Nilisikia Kabuti ni mtaalam wa sheria ya maswala ya kijamii, whatever that means!
Sina hakika kama kweli huyo mtu ni mwanasheria kweli.

Huyo na Asha Migiro ni watu waliokariri tu kufaulu mitihani yao darasani, wakati kichwani wakibaki watupiu kabisa kuhusu walichosoma.

umeeleza vizuri elimu ya bongo
 
Jukwaa ili sio la Nyumbu šŸ«ŽšŸ«ŽšŸ«Ž

Kuna Watu wasio na Upande wanasoma wanataka Update za haki zisizo na upendeleo pande yoyote āœļø
Kurusha hiyo kesi mubashara lilikuwa hukumu la serekali ila wakaacha baada ya kuona wanaabika. Sasa unataka uwajibikaji kwa mtu aliyejitolea?
 
Tundu Lissu ametumia jumla ya dakika 349 kuwasilisha ā€˜final submission’ yake kwa siku ya leo pekee na bado hajamaliza hoja zake zote.
Urefu wa hoja haimanishi ukweli na ubora wa hoja
 
ILA WEWE JAMAA NAKUHAKIKISHIA FEDHA HIZI UNAZOLIPWA KUTESA WATU IPO SIKU ZITAISHIA HOSPITALI YA OCEAN RAOD KUMTIBU MAMA YAKO . KAMA MUNGU AISHIVYO
Kama mama Yake John alivyoteseka, kweli cheo na Mali haviwezi kuleta Amani ya maisha
 
Kwamba Leo ume mkubali?
Huu ndo tuna ita UNAFIQ
Hii sio mara yake ya kwanza, Kuna mahali kama wiki 2 zimepita pia alicomment ā€œLissu ni kamandaā€ Ukimqoute ha-reply šŸ˜€

Nadhani anatusanifu.
 
Back
Top Bottom