Sisi wengine hatukuangalia TV tuambieni kaongea nn siyo kusifia pekee yenu
Tafuta kwenye mitandao husika ya kikao cha bunge kwa siku ya leo usikilize.Tukikusimulia hutafaidi.
Tundu Lissu anadhani anaweza "kuvaa viatu" vya Zitto, bado hajakomaa.
Tundu Lissu anadhani anaweza "kuvaa viatu" vya Zitto, bado hajakomaa.
Lissu ni mropokaji tu.wewe ni wa kupuuzwa tu, unalinganisha huyo msaka tinge na Lissu? pole sana kwa kuwekeza kwa mchumia tumbo
Lissu ni mropokaji tu.
Tundu Lissu anadhani anaweza "kuvaa viatu" vya Zitto, bado hajakomaa.
Tundu Lissu anadhani anaweza "kuvaa viatu" vya Zitto, bado hajakomaa.
AG akimuona huyo jamaa huwa anakuwa mdogo kama piriton
Tundu Lissu anadhani anaweza "kuvaa viatu" vya Zitto, bado hajakomaa.
Kamanda, uwezo wa Zitto ni mkubwa mara mia ya huyo mwanasheria kanjanja!zito kamlinganishe na ccm yako huwezi kumshusha Lisu kiasi hicho!