Tundu Lissu atinga Bungeni na kuamsha ari ya Bunge

Tundu Lissu atinga Bungeni na kuamsha ari ya Bunge

Heart Wood.

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Posts
990
Reaction score
1,190
Wakuu,baada ya Kum-miss Tundu Lissu kwa siku kadhaa bungeni,jioni hii amerejea na kuamusha ari ya Bunge.Mh.Lissu ameongeza nguvu na kuamsha ari ambayo kwa wingi wa wabunge wa CCM ilipelekea wabunge makini kutoka UKAWA kama kuelemewa wakati Bunge likiwa limekaa kama kamati kupitisha mswada wa Baraza la Vijana,hakika Tundu Lissu ni Jembe.

UPDATES: 1/4/2015 . Wakuu,kama kawaida.Tundu Lissu ameanza kumuhenyesha Mwanasheria mkuu wa Serikali.Kazi kwelikweli.
 
Leo nimecheka sana, Mh Lissu anadai kuwa kiti cha spika huwa kinauliza swali "Wanafiki waseme ndiyo" sio Wanao afiki waseme ndiyo, dah hii sasa ni Comedi, leo nimecheka sana na kuondoa stress!!!:dance::wink2::biggrin1::dance:
Sasa mh Lissu inamaana wanao jibu sio wanao afiki bali ni wanafiki?
 
Germany machine,akipress trigger chali,chama cha mafisi.
 
Yule waziri Mhagama kidogo atoe machozi mbele ya hoja za Lisu
 
Sisi wengine hatukuangalia TV tuambieni kaongea nn siyo kusifia pekee yenu
 
Back
Top Bottom