YEHODAYA
JF-Expert Member
- Aug 9, 2015
- 36,900
- 52,052
Kila siku anaongea tofauti hadi Voice of America wamemshitukia msikilize na porojo zake hapoHatuna mtu hapo,jamaa kichwa bado haijatulia
Kila siku anaongea tofauti hadi Voice of America wamemshitukia msikilize na porojo zake hapoHatuna mtu hapo,jamaa kichwa bado haijatulia
Umesoma gazeti?!.......kwani Dr Slaa ilikuwaje?Habari kuileta kiuchonganishi inakusaidia nini?
Lissu kasema kama chama chake kitamteua atagombea, mbona ni tofauti na ulivyo leta?
CCM itapata pigo kuuuuubwa sana pigo moja tu pigo takatifu pigo lililonyooka kabla ya uchaguzi mkuu 2020Hilo lla kusema azima iwe isiwe kakosea.Ndani ya chadema Wana utaratibu wa kupitisha wagombea .Kwa hiyo anashinikiza chadema kuwa watake wasitake lazima wampe yeye? Kwa kipi special Sana alichonacho.Aache watubwa m rate naona ana ji overate
Pili.mwongo mkubwa akiongea na voice of America alisema hatarudi Hadi Raisi Magufuli aondoke .Raisi aliyeko madarakani huondoka rasmi siku ya raisi mpya anapoapishwa .Sasa Lisu Kama atagombea Ina maana atagombea Raisi Magufuli akiwepo Madarakani kitu ambacho Lisu mwenyewe alitamka wazi kuwa hatarudi nchini mpaka Raisi Magufuli akiwepo.Tundu Lisu mwongo mwongo
Mbona sisi tunamuelewa sana,sayansi imethibitisha kuwa ukiona umuelewi mtu amabe dunia inamtambua kuwa na IQ kubwa ujue wewe una IQ below averageHatuna mtu hapo,jamaa kichwa bado haijatulia
Upumbavu hauna shuleAliyekuwa mbunge wa Singida mashariki amesisitizia nia yake ya kugombea urais katika uchaguzi mkuu ujao.
Iwe isiwe ni lazima nigombee urais, amesisitiza Lisu.
Source gazeti la Nipashe
My take; Chadema hawatabadili gia angani?!
Aliyekuwa mbunge wa Singida mashariki amesisitizia nia yake ya kugombea urais katika uchaguzi mkuu ujao.
Iwe isiwe ni lazima nigombee urais, amesisitiza Lisu.
Source gazeti la Nipashe
My take; Chadema hawatabadili gia angani?!
Mbo
Mbona sisi tunamuelewa sana,sayansi imethibitisha kuwa ukiona umuelewi mtu amabe dunia inamtambua kuwa na IQ kubwa ujue wewe una IQ below average
Kupitia ACT..
Sema mimi sisi ww na nani?Mbo
Mbona sisi tunamuelewa sana,sayansi imethibitisha kuwa ukiona umuelewi mtu amabe dunia inamtambua kuwa na IQ kubwa ujue wewe una IQ below average