Tundu Lissu amtembelea Freeman Mbowe nyumbani kwake

Tundu Lissu amtembelea Freeman Mbowe nyumbani kwake

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,099
Reaction score
285,816
Hii ndio Taarifa mpya kwa siku ya Leo, kwamba Mbowe amepata ugeni jioni ya leo nyumbani kwake , baada ya kutembelewa na Mwanasiasa Mashuhuri Mh Tundu Lissu .

Pamoja na Mambo mengine , Tundu Lissu ametumia wasaa huo kumpa pole nyingi Mbowe kwa Kesi ya uongo ya Ugaidi wa kusingiziwa

Mungu ibariki Chadema

View attachment 2501072
 
Uzi bila picha ni hadithi
Wapi source of information?
Ndg Tomaso picha hii hapa
IMG-20230131-WA0004.jpg
 
Back
Top Bottom