Tundu Lissu aanza mashambulizi upya!!

Tundu Lissu aanza mashambulizi upya!!

Asante, lakini hili la mauaji, linatisha sana....CDM wekeni kumbukumbu ya wale wote walipoteza maisha katika mapambano haya na CCM, ndio watakuwa mashujaa wenu siku mkiingia ikulu

mpaka polisi wanafurahia peoples power! Raha kweli kweli!
 
Hongera sana kamanda Lissu.

Ila hili la kuuawa kwa wanachama na wapenzi wa CDM hamjatoa tamko rasmi na zito.
Kwa maoni yangu mnatakiwa mwende mbali na kuchukua hatua sambamba na tamko rasmi.
 
Ni kweli kwamba hata mimi nilishangazwa sana na Hapo kwenye rangi nyekundu. Kwangu mie niliipa tafsiri tatu; Moja ni kuwa hakuamini kuwa Jaji angelitolea kesi yake maamuzi hayo, Pili, Ni kuwa Machozi ilikuwa ni ishara ya furaha ya ushujaa na uadilifu wake lakini tafsiri ya tatu; ni kuwa alihitaji huruma ya wapiga kura wake na watanzania kwa ujumla kufuatia kuonewa kwake. Sasa ukiwa Mbunge, Mnadhimu Mkuu kambi ya Upinzani mjengoni, Mwanasheria na wakili wa mahakama kuu, msomi nguli wa sheria n.k, inatia shaka sana akilia. Ujasiri ni muhimu katika upambanaji. Lia hiyo ninaitegemea zaidi kwa yule anayeachiwa huru kwa kuwa alikuwa na makosa dhahiri shahri. SIO YEYE pliiiiiiiiz!!!. I was particularly disappointed waungwana!!!

Masantula2012
Wanasaikolojia wao huamini kuwa mtu mwenye akili timamu, mara anapopatwa na dhoruba ambayoo yaweza kuishinda akili yake kwa kipindi kile aweza kutoa ishara zisizokuwa za kawaida, mfano kupiga chafya, ukiwa kwenye mapenzi.... kale kakelele kwa akina mama.., sasa Masantula2012 usimshangae Tundu, yeye hakuamini kilichotokea.

Masantula2012 naomba ujue tena bado kwenye akili ya Tundu kulikuwa na picha kama ile ya Arusha.... sijui kama unaikumbuka? kutenguliwa kwa Ubunge pale Arusha pali reflect mwenendo wa kesi yake na ndiyo maana alilia.

Kiufupi mfumo wa mahakama zetu hauaminiki.
 
Kumbuka hapo ni SINGIDA MJINI kwa Mohamed Dewji.
MO umejipangaje kukabilina na nguvu ya M4C?
Una maandalizi yoyote?
Umetajwa katika ripoti ya Kamati ya Zito juu ya kununua isivyo halali mali za umma katika ubadhirifu wa Wizara ya Fedha & uchumi.
Hujaona conficct of interests/double standards hapo?
Unaweza kuwaongoza wananchi unaowaibia?
Au bado unaweka maandalizi ya kuwakusanya wana CCM wenzako wa SINGIDA Mjini kwa lengo la kuwalisha pilau,uwanyweshe maji na soda na uwagawie kalenda,kanga na vitenge vyenye picha zako kama ilivyo desturi yako?
Kwa nini usiachie ngazi mapema ndugu mbunge?
M4C haitakuacha salama.
 
Masantula2012
Wanasaikolojia wao huamini kuwa mtu mwenye akili timamu, mara anapopatwa na dhoruba ambayoo yaweza kuishinda akili yake kwa kipindi kile aweza kutoa ishara zisizokuwa za kawaida, mfano kupiga chafya, ukiwa kwenye mapenzi.... kale kakelele kwa akina mama.., sasa Masantula2012 usimshangae Tundu, yeye hakuamini kilichotokea.

Masantula2012 naomba ujue tena bado kwenye akili ya Tundu kulikuwa na picha kama ile ya Arusha.... sijui kama unaikumbuka? kutenguliwa kwa Ubunge pale Arusha pali reflect mwenendo wa kesi yake na ndiyo maana alilia.

Kiufupi mfumo wa mahakama zetu hauaminiki.

Nimekusoma Mkuu. Ubarikiwe kwa udadavuzi wako. Peoplezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz ...... Po...Po....Power!!!!!!!!!
 
Bravo Kamanda Lissu.....Fikisha M4C Kwa wanasingida wote tunajua kwa muda mrefu wamekuwa wakirubuniwa kwa kanga na kofia katika kipindi cha uchaguzi lakini hali za maisha yao ni duni sana!Huu ni wakati wao wa kufunguka!

Go Go Go Lissu!
 
kweli ukombozi unaelekea kupatikana, kumwagika kwa damu za mashujaa hawa ni ishara tosha kwa ccm kuwa chonjo kwan muda wowote nchi inachukuliwa
 
Back
Top Bottom