Tunazidi kusonga mbele

Tunajivunia amani
hihihihihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Itabidi wanawake waweke mgomo kwa wanaume kutokuzaa mpaka hali itakaptengemaa...
 
Itabidi wanawake waweke mgomo kwa wanaume kutokuzaa mpaka hali itakaptengemaa...

"Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too.":A S-rose:<!-- google_ad_section_end -->
 
duuu Jk huyo, na hakuna juhudi zozote zaidi ya kujenge maofisi ya wizara tuu!
 


Mount Meru Hospital

Hakika tunazidi kusonga mbele kwa umasikini! Sijui hii hali itakuja kwisha lini! Akina mama wanadhalilika sana, hapo mtu unaumwa uchungu au una katoto kachanga lakini huna hata sehemu ya kuugulia au kujipumzisha baada ya kujifungua!
 
Hii hapa ya Mt Meru ni cha mtoto,fika Muhimbili uone wagonjwa hadi kwenye baraza wakati mwingine hadi nje ya wodi. Angalau Mt Meru ni pasafi.
 




Mount Meru Hospital


Huwa najiuliza maswali mengi sana kama hali iko hivi kwenye hospitali za mikoa mikubwa kama arusha na dar hivi mikoa ambayo huwa haipewi kipaumbele hata kidogo hali ikoje sasa
 
Jamaa alishasema kuwa ujauzito unasababishwa na kihere here. Sasa mnamdai vitanda kwani yeye ni sereala? Kama hmtaki kushare vitanda acheni vihere here.
 
Na hao waliojipanga kitandani waulize vizuri hilo godoro halikumbatiwi bure cash imehusika hapo. Nakumbuka kaka yangu alipo owa mke kutoka sigimbi na muda wa kujaaliwa ulipowadia tulimpeleka mount meru ilikuwa mapema asubuhi hivyo tulimkabidhi kwa nesi flani hivi pia nilimwachia shem sh 100000/= ili zimsaidie kwa mambo madogomadogo ikiwemo usafiri ikiwa atafanikisha kabla sijarudi kutoka ofisi nilikoenda kuweka mambo sawa. Niliporudi nilishangaa shem alivyokuwa akisifia huduma za hapo mm nikashukuru ila nilipomwuliza kiasi kilichobaki aliniambia Tunadaiwa 20000 ndio nikagundua kumbeeeee ndio maanaaaa
 
Si tumezindua daraja juzi, au hamwoni? Kahela kenyewe kadogo. We fikiria wastaafu (Sumaye, Mkapa, Mwinyi,Lowasa, Msuya) woote

tunawalipa 80% ya waliopo sasa! Vile vigari vyetu vya VX G8 si mnaona vinavyokula ufuta kidogo? Sasa na vile viposho vidogo kwa

kweli hela haitoshi. Kasungura kadogo . . .
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…