Tunayosha nguo , kupasi,kusafisha viatu

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,043
2,000
Hapana, tangazo haliandikwi hivi, labda useme kuwa unatania. Nimekuja hapa kwakua nimeona idea yako ni kubwa sana kwahio jaribu kuwa serious, kuna pesa hapo.

Weka location,
Weka contact details,
Ikibidi weka na working days
Weka kama unafanya collection and delivery au hadi mteja akuletee ofisini

na maelezo mengine yatakusaidia sana kupata wateja na kuonekana uko genuine
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,043
2,000
Hapana, tangazo haliandikwi hivi, labda useme kuwa unatania. Nimekuja hapa kwakua nimeona idea yako ni kubwa sana kwahio jaribu kuwa serious, kuna pesa hapo.

Weka location,
Weka contact details,
Ikibidi weka na working days
Weka kama unafanya collection and delivery au hadi mteja akuletee ofisini

na maelezo mengine yatakusaidia sana kupata wateja na kuonekana uko genuine
 

george-jr

Member
Nov 2, 2018
10
45
Hapana, tangazo haliandikwi hivi, labda useme kuwa unatania. Nimekuja hapa kwakua nimeona idea yako ni kubwa sana kwahio jaribu kuwa serious, kuna pesa hapo.

Weka location,
Weka contact details,
Ikibidi weka na working days
Weka kama unafanya collection and delivery au hadi mteja akuletee ofisini

na maelezo mengine yatakusaidia sana kupata wateja na kuonekana uko genuine


Sent using Jamii Forums mobile app
 

ThugMaster

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
1,067
2,000
Tuna nyoosha nguo + tunapasi, mkuu hapa sijaelewa na je ni wapi unapatika Mwanza ni kubwa nadhani tangazo halijakamilika.
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
9,059
2,000
Hapana, tangazo haliandikwi hivi, labda useme kuwa unatania. Nimekuja hapa kwakua nimeona idea yako ni kubwa sana kwahio jaribu kuwa serious, kuna pesa hapo.

Weka location,
Weka contact details,
Ikibidi weka na working days
Weka kama unafanya collection and delivery au hadi mteja akuletee ofisini

na maelezo mengine yatakusaidia sana kupata wateja na kuonekana uko genuine
PM kuna biashara nyingi. Usifundishe watu kazi zao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom