Tunaweza kushuhudia maandamano makubwa hivi karibuni

Tunaweza kushuhudia maandamano makubwa hivi karibuni

Hivi hamjuagi kwamba kuna maintenance zinatakiwa zifanyike dah watanzania ni watu ambao sio waelewa Kabisa
Kila kitu ni kibaya kwenu
Hatujakataa kufanyika matengenezo ila wateja tunapaswa kufahamishwa , binafsi nimewapigia simu hawapokei na la simu inatumika na ni wiki sasa kumekuwa na shida ya umeme . Mfana Jana saa 1 Usk umekatika mpk Usk wa manane, Leo wamekata Tena saa 1 Usk. Na mchana umekatika kama mara 6 unawaka na kuzima. Nipo Kilimanjaro. Tujulishwe wateja tujue.
 
Hatujakataa kufanyika matengenezo ila wateja tunapaswa kufahamishwa , binafsi nimewapigia simu hawapokei na la simu inatumika na ni wiki sasa kumekuwa na shida ya umeme . Mfana Jana saa 1 Usk umekatika mpk Usk wa manane, Leo wamekata Tena saa 1 Usk. Na mchana umekatika kama mara 6 unawaka na kuzima. Nipo Kilimanjaro. Tujulishwe wateja tujue.

Mvua zimearbu nguzo nyingi sana ndo maana kuna tatizo
 
Kama kwenye keyboard nyie andamaneni dakika zote 90 hadi na za nyongeza, ila msithubutu kuingia road aiseee tutawasambaza ubongo.
 
Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha
Labda lakn sidhan kama Tanzania itatokea labda miaka 100 mbele
 
Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha
Mkiandamana MPIGWE TU....

Itakuwa mnatumiwa na maadui wa taifa hili....

Tanzania si SUDAN.....

SIEMPRE JMT
 
Labda lakn sidhan kama Tanzania itatokea labda miaka 100 mbele
Mtaalam punguza sauti Hali ni mbaya.alama zaonesha eg kariakoo wale machinga wakifukuzwa pale,Hali itakuwa mbaya.
 
Mtaalam punguza sauti Hali ni mbaya.alama zaonesha eg kariakoo wale machinga wakifukuzwa pale,Hali utakuwa mbaya.
Bado sana siyo tz tu. Ikionekana dalili utaona wazee wa mabaka wana act eti wanafanya mazoez ya kukimbia mtaa kwa mtaa basi hakuna raia atatoa pua yake nje
 
Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha
Too much talking with no real actions. This has always been and will continue to be till you come to your senses.
 
Mimi naweza kusema CCM hamna mtu mwenye akili mbadala wote wamelewa madaraka
Na suala la hawa machinga walilolianzisha wenyewe Watu wakaacha shughuli zingine wakaona ni Bora wawe machinga Kwa sababu Serikali imepitisha kama kazi rasmi ya kufanyika popote Leo hii hawana Mahali pa kuwapeleka kitakuwa kipimo Cha akili zao
Na wakishindwa kuwatoa machinga kipindi hiki hawataweza tena
Hii nchi itakuwa Danguro la ajabu
Na Nina Imani kabisa Kwa kuwa watu wanaangalia kura kuliko mambo ya msingi Mama hapa hatoboi
Wazazi wako ndugu zako hamna hata mmoja wa CCM?? na yeye kalewa c ndio??
 
Jamani tatizo la umeme limerudi upya hatuekewi ni Kuna mgao au Kuna Nini? Tanesco huku Kilimanjaro simu hawapokei, umeme unawaka na kuzima Kila saa, kama Jana umeme umekatwa saa 1 Jioni mpk saa 8.47 Usk wa manane, wanafanya vitu vyetu viharibike. Je tufahamishwe ni mgao au ?
Kwa hili la umeme mama asipokua mkali yatajirudia mambo ya Escrow na IPTL.
Najiuliza hivi kwa nini kipindi cha mwendazake huu upuuzi wa mgao we umeme haukuwepo?
 
Kama wewe ni Mtz elezea hicho Kidubwana kwa kiswahili kinaitwaje?Basi hicho kidubwana kitavunjikia Kichwani kwako.
images (15).jpeg
 
Back
Top Bottom