Tunaweza kushuhudia maandamano makubwa hivi karibuni

Tunaweza kushuhudia maandamano makubwa hivi karibuni

Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha
Wanaume huwa hawaongei mara mbili.

Andamana sasa hivi kamanda kama wewe kamanda kweli ??

Unaongelea juu juu kama demu unafichwa fichwa kupekekwa gheto.
 
Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha
Huo utakua ni uchochezi,uzushi,vitisho ama kitu gani.
Mbona hujatoa sababu ya hayo maandamano
 
Mimi naweza kusema CCM hamna mtu mwenye akili mbadala wote wamelewa madaraka
Na suala la hawa machinga walilolianzisha wenyewe Watu wakaacha shughuli zingine wakaona ni Bora wawe machinga Kwa sababu Serikali imepitisha kama kazi rasmi ya kufanyika popote Leo hii hawana Mahali pa kuwapeleka kitakuwa kipimo Cha akili zao
Na wakishindwa kuwatoa machinga kipindi hiki hawataweza tena
Hii nchi itakuwa Danguro la ajabu
Na Nina Imani kabisa Kwa kuwa watu wanaangalia kura kuliko mambo ya msingi Mama hapa hatoboi
 
Kizazi cha majasiri kimefutika nchini,hakuna mtanzania mwenye jeuri ya kuandamana,kama mkoloni angekwepo mpaka leo tusingepata uhuru ,
 
Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha
Ulishawahi kula Tunda kimasiahara?
 
Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha

Mnawaza kuandamana karne hii badala ya kutafuta hela Mambo ya kuandamana ni ya kizamani sana na yashapitwa na wakati unaweza kuandamana na tatizo lisitatuliwe hiyo itakuwa wastage of time and energy for nothing

Watanzania tatizo tumeshindwa kudance according to the tune ndo maana tumekuwa watu wakulalamika lalamika kila wakati sometimes ndomaana hata Mungu anashindwa kutubariki cz tunapenda kulalamika sana

Sijui mnataka Serikali iwalete hadi chakula mlangoni ndo muone inawatendea haki tunashindwa kuwa wavumilivu Rais hana hata mwaka lakini mnataka afanye kila kitu kwa wakati mmoja hamuelewi hata nchi ilikuwa inapitia wakati gani financial lakini watanzania ni kulalamika kila wakati
Hivi mnadhani Rais anaweza kuyafanya yote mnayoyataka kwa wakati mmoja tena kwa kipindi kifupi
Isee sijui watanzania tupoje tunalalamika sana bila kufikiria
Mnaolia kuhusu machinga kuondolewa isee nyie akili zenu ni finyu sana
Then mnaolia kukosa Ajira hivi ni Nchi gan inauwezo wa kuajiri watu wake wote Kwa sasa wasomi ni wengi huwezi kulinganisha na kipindi cha nyuma kikubwa kujitofautisha na wengine ni kujiajiri mwenyewe
Tatizo la watanzia wanapenda soft work na hawapendi kuumiza vichwa kufikiria nje box ndomaana yanalalamika lalamika hovyo

Huyu Mama mpeni mda atafanya makubwa sana ni vile tumekuwa watu wa kulalamika sana
 
Kweli mkuu mimi ni kundi la wanyonge

Una akili finyu sana kwahyo kujiita mnyonge mnaona ni ufahari
Mnyonge kwa kipi wakati una mikono mwili, miguu miwili tafuta cha kufanya acha kulia lia huku JF
Huo mda ulioandika hiyo thread ungewaza kitu cha kufanya kikakuingizia hela
Mnataka Serikali iwaletee Chakula mlangoni ndo muone wanafanya vizuri
 
Mimi naweza kusema CCM hamna mtu mwenye akili mbadala wote wamelewa madaraka
Na suala la hawa machinga walilolianzisha wenyewe Watu wakaacha shughuli zingine wakaona ni Bora wawe machinga Kwa sababu Serikali imepitisha kama kazi rasmi ya kufanyika popote Leo hii hawana Mahali pa kuwapeleka kitakuwa kipimo Cha akili zao
Na wakishindwa kuwatoa machinga kipindi hiki hawataweza tena
Hii nchi itakuwa Danguro la ajabu
Na Nina Imani kabisa Kwa kuwa watu wanaangalia kura kuliko mambo ya msingi Mama hapa hatoboi

Acha kulalamika hatoboi kwa kura yako moja acha ubunuasi wewe
Nyie endeleeeni kubweka kuhusu wamachinga ila ndo washatolewa hivo cha kufanya ni watafute other alternative wakiandamana au kulalamika hovyo hakuna solution yeyote zaidi ya kupoteza mda
 
Nawaza kwa sauti, tunaweza kushuhudia maandano makubwa yasiyo na kikomo nchi nzima hivi karibuni, viongozi bado mnayo nafasi ya kuhakikisha wananchi wanazidi kuipenda nchi yao, kupitia uwajibikaji wenu wa kizalendo, otherwise msije kusema hatukutoa tahadhari!!!!

Nawasilisha
Jamani tatizo la umeme limerudi upya hatuekewi ni Kuna mgao au Kuna Nini? Tanesco huku Kilimanjaro simu hawapokei, umeme unawaka na kuzima Kila saa, kama Jana umeme umekatwa saa 1 Jioni mpk saa 8.47 Usk wa manane, wanafanya vitu vyetu viharibike. Je tufahamishwe ni mgao au ?
 
Jamani tatizo la umeme limerudi upya hatuekewi ni Kuna mgao au Kuna Nini? Tanesco huku Kilimanjaro simu hawapokei, umeme unawaka na kuzima Kila saa, kama Jana umeme umekatwa saa 1 Jioni mpk saa 8.47 Usk wa manane, wanafanya vitu vyetu viharibike. Je tufahamishwe ni mgao au ?

Hivi hamjuagi kwamba kuna maintenance zinatakiwa zifanyike dah watanzania ni watu ambao sio waelewa Kabisa
Kila kitu ni kibaya kwenu
 
Mnawaza kuandamana karne hii badala ya kutafuta hela Mambo ya kuandamana ni ya kizamani sana na yashapitwa na wakati unaweza kuandamana na tatizo lisitatuliwe hiyo itakuwa wastage of time and energy for nothing

Watanzania tatizo tumeshindwa kudance according to the tune ndo maana tumekuwa watu wakulalamika lalamika kila wakati sometimes ndomaana hata Mungu anashindwa kutubariki cz tunapenda kulalamika sana

Sijui mnataka Serikali iwalete hadi chakula mlangoni ndo muone inawatendea haki tunashindwa kuwa wavumilivu Rais hana hata mwaka lakini mnataka afanye kila kitu kwa wakati mmoja hamuelewi hata nchi ilikuwa inapitia wakati gani financial lakini watanzania ni kulalamika kila wakati
Hivi mnadhani Rais anaweza kuyafanya yote mnayoyataka kwa wakati mmoja tena kwa kipindi kifupi
Isee sijui watanzania tupoje tunalalamika sana bila kufikiria
Mnaolia kuhusu machinga kuondolewa isee nyie akili zenu ni finyu sana
Then mnaolia kukosa Ajira hivi ni Nchi gan inauwezo wa kuajiri watu wake wote Kwa sasa wasomi ni wengi huwezi kulinganisha na kipindi cha nyuma kikubwa kujitofautisha na wengine ni kujiajiri mwenyewe
Tatizo la watanzia wanapenda soft work na hawapendi kuumiza vichwa kufikiria nje box ndomaana yanalalamika lalamika hovyo

Huyu Mama mpeni mda atafanya makubwa sana ni vile tumekuwa watu wa kulalamika sana
Naona hata wewe unaonyesha utanzania wako,
Umelalamika sana.
 
Back
Top Bottom