Tunavyotakiwa kuishi na mwanamke wa sasa

Tunavyotakiwa kuishi na mwanamke wa sasa

Heisenberg blue meth

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2019
Posts
1,310
Reaction score
1,633
Wanawake wengi wa sasa ni wapumbavu [emoji41] tunachotakiwa kufanya ni kuwachapa na kusepa tuu, maana wenyewe wanapenda sana pesa na kuishi maisha yalio nnje ya uwezo wao, kwahyo hapo lazima wauze uchi sana ili wafikie malengo.

Kama unae na unaona kabisa hamna future ni likanjanja tuu, piga then sepa usijiingize kwenye kumuhudumia wakati akimpata mwanaume mwenye kuhudumia zaidi yako anakumwaga, chapa! Halafu sepa, tena ikiwezekana mle kabisa hadi mk*nd* usiache kitu, halafu sepa zako waachie wengine.
 
sio good kuandika haya...hawa wanawake wana mapungufu mengi saana ila end of the day wana Mema yao makubwa zaidi na inatakiwa kuwaheshimu pia na kuwalindaa
 
nishakutana na zaid ya wapumbavu mkuu..................unachotakiwa ni kuishi nao kwa akili na kumzidi akili ila ukimpa nafasi ya kukuzidi akili lazima..........................
Hawa nikuwachapa tuu na kusepa hakuna kingne
 
Back
Top Bottom