Nipe fomuTutakusajili chaputa. Usiangaike dhambi za wanachama wetu zipo juu ya wanawake.
Hasa kwa wanawakeSiku hizi upambavu unaongezeka kwa kasi sana
Nililiwa vyangu miaka yanyuma, kwasasa ni kuwala tigo na kusepa tuuMtu keshaliwa vyake hapo. Anyway za kuanbiwa. ...
👊👊👊👊👊👊👊sio good kuandika haya...hawa wanawake wana mapungufu mengi saana ila end of the day wana Mema yao makubwa zaidi na inatakiwa kuwaheshimu pia na kuwalindaa
Playboy anaachwa vip, sinaga demu wa kudumu mzee[emoji109][emoji109][emoji109][emoji109][emoji109][emoji109][emoji109]
mtoa uzi ana stress za kuachwa
Inaonekana kama vile umekuwa victim mahala! [emoji23]Wanawake wengi wa sasa ni wapumbavu [emoji41] tunachotakiwa kufanya ni kuwachapa na kusepa tuu, maana wenyewe wanapenda sana pesa na kuishi maisha yalio nnje ya uwezo wao, kwahyo hapo lazima wauze uchi sana ili wafikie malengo.
Kama unae na unaona kabisa hamna future ni likanjanja tuu, piga then sepa usijiingize kwenye kumuhudumia wakati akimpata mwanaume mwenye kuhudumia zaidi yako anakumwaga, chapa! Halafu sepa, tena ikiwezekana mle kabisa hadi mk*nd* usiache kitu, halafu sepa zako waachie wengine.
Hebu kwanza, kwahiyo unakula hadi tundu la huzuni?!Yalinikuta miaka ya nyuma, kwa sasa hiyo ndio formula yangu
Sure![emoji106]sio good kuandika haya...hawa wanawake wana mapungufu mengi saana ila end of the day wana Mema yao makubwa zaidi na inatakiwa kuwaheshimu pia na kuwalindaa
NdioHebu kwanza, kwahiyo unakula hadi tundu la huzuni?!
Zote sawa kwa vijipoint kadhaa tu tofautiNatumia yoyote kati ya hizo kwani zote ni sawa
Pole sana kijanaWanawake wengi wa sasa ni wapumbavu [emoji41] tunachotakiwa kufanya ni kuwachapa na kusepa tuu, maana wenyewe wanapenda sana pesa na kuishi maisha yalio nnje ya uwezo wao, kwahyo hapo lazima wauze uchi sana ili wafikie malengo.
Kama unae na unaona kabisa hamna future ni likanjanja tuu, piga then sepa usijiingize kwenye kumuhudumia wakati akimpata mwanaume mwenye kuhudumia zaidi yako anakumwaga, chapa! Halafu sepa, tena ikiwezekana mle kabisa hadi mk*nd* usiache kitu, halafu sepa zako waachie wengine.
Kakutana na kivuruge kamvuruga kavurugika hajielewi...Siungi mkono hoja, kwanza ukimla mku...ndu umkomoe yeye tu bali hata wewe unajikomoa. Kuna madhara mengi yakidunia nahata kwamungu pia nidhambi kubwaaaa sanaaaa Moto wako