Tunaunda mashine za kutotoreshea mayai ya ndege

Tunaunda mashine za kutotoreshea mayai ya ndege

Transistor

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Posts
1,061
Reaction score
1,640
Tunaunda mashine za kutotoreshea mayai ya ndege mfano bata,kuku,kanga n.k

Pia kwa wanao hitaji mashine kubwa kwa ajili ya kutotoresha kwa kiwango kikubwa tunaunda kwa bei nafuu

Kwa ambao pia wanataka kugeuza vyimba vyao viwe mashine za kutotoresha tuatoa huduma hiyo.


0629068815

Karibuni
 
Tunaunda mashine za kutotoreshea mayai ya ndege mfano bata,kuku,kanga n.k

Pia kwa wanao hitaji mashine kubwa kwa ajili ya kutotoresha kwa kiwango kikubwa tunaunda kwa bei nafuu

Kwa ambao pia wanataka kugeuza vyimba vyao viwe mashine za kutotoresha tuatoa huduma hiyo.


0629068815

Karibuni
Mashine ya kutotoresha mayai 100 sh ngapi mkuu

sent from HUAWEI
 
Back
Top Bottom