Tunatoa ushauri upi, kwa wabunge katika kutimiza ahadi zao kwa wananchi ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunatoa ushauri upi, kwa wabunge katika kutimiza ahadi zao kwa wananchi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAOBAO, Oct 28, 2012.

  1. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Wakuu wa JF;ni vema kutoa ushauri kupitia jamvi hili kwa waheshimiwa wabunge,ili watimize ahadi za maendeleo kwa wananchi.Nchi inajengwa kwa umoja na ushirikiano kutafuta njia mbadala kuondoa matatizo kwenye majimbo yetu.Hivyo,tuwakumbushe ahadi zao wabunge kama barabara,maji,umeme na kupunguza umaskini nk.Nawakilisha.
     
  2. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama huna mada ya ku-post, usitupotezee muda.
     
  3. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Mkuu,mimi sina chama cha siasa wala ushabiki,bali napenda haki kwa wote ! Sina lengo kuwasaidia wabunge wa CCM bali wote wanapata ushari au njia mbadala kutimiza ahadi zao.
     
  4. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Waheshimiwa wabunge wa kanda ya kati;hasa mkoa wa Dodoma kwa jumla,ni vema kuanzisha kilimo cha umwagiliaji maji katika kupambana umaskini vijijini;baada ya kujenga mabwawa makubwa kutokana maji ya mvua yanayopotea bure kila mwaka.
     
Loading...