Tunatoa tamko sasa, CCM msithubutu kugongesha njiti, Mtaipasua nchi

Tunatoa tamko sasa, CCM msithubutu kugongesha njiti, Mtaipasua nchi

Magufuli hatakwao hatumuyaki lambda ahame ccm àje tumpe ubalozi korea
 
Hivi post kama hii ya kichochezi inaruhusiwa vipi kuwepo hapa? Jamani upinzani si vita. Mods fanyeni kazi.
What you call post ya uchochezi.. Angalizo unaliita chochezi?!
 
What you call post ya uchochezi.. Angalizo unaliita chochezi?!

Mkuu Mbowe na Lowasa wataongoza mapambano au sisi ndo mnagaka kututumia kwa faida ya mwenyekiti??
###penye udhia penyeza rupia..
Nahofia sana uwezo wako wa kufikiri mambo..by the way katiba IMEKUPA UHURU WA MAONI endelea kutumia key board
 
tukianza kusikiliza wapuuzi kama wewe mwisho wake tutakuwa wapuuzi sote.

ni nani kati yetu anayeweza kuwa na duka na akigundua kuwa muuza duka aliyemuweka dukani kafanya udanganyifu akaamua kuchoma duka? je wewe ukimsikia huyo aliyechoma duka lake kisa muuza duka kafanya udanganyifu utamuona wa maana au mpuuzi?

sasa ukisema nchi itapasuka beyond recovery unadhani utapata faida gani kwa kuivuruga nchi yako mwenyewe?

lakini je una ushahidi gani kama udanganyifu umefanyika au la au kwako kutotimiza lile unalolitaka wewe ndio itakuwa udanganyifu?

ni kweli taifa kuna watanzania wengi sana wamechoka lakini watanzania hawa wanahitaji njia sahihi ya kutatua matatizo yao na kutatua matatizo yao si kwa kusikiliza watu kama wewe unayedhani hili unalolisema litatatua matatizo.

watanzania hawa kujitambua na kutambua wajibu wa viongozi ambako kujitambua huko kutawafanya waache kushabikia makundi ya siasa bali washabikie maendeleo.

unaweza kuwa na mlevi na ukashawishiwa na teja kuwa uliyenaye ni mlevi kumbe na yeye ni teja ambaye ni mbaya kuliko mlevi wa pombe.

cha msingi katika maisha usiwe na chama wala mtu. wakati wa kampeni ni kusikiliza wagombea wanakuja na mipango gani na mikakati ya kutekeleza na ikiwezekana watupangie serikali nzima kabla hatujawachagua. na pale tu tutakapotumia nguvu yetu ya kura bila ushabiki bali kila mmoja wetu anaangalia kiongozi bora, anaangalia mipango ambayo mgombea anataka kuleta ina manufaa gani kwake na kwa taifa.

kama wewe ulishawahi kutongoza au kutongozwa utajua kuwa watu wanayojisema si yote ni ya ukweli hivyo tunahitaji maarifa ya kuchambua katika wagombea ni nani anaweza kutufanyia yale tunayoyataka. achana na ushabiki ambao unaweza kukufanya wewe kuwa ngazi ya mtu na sio kutumia kura yako kujiletea maendeleo.
TAMKO

Well said
 
Last edited by a moderator:
Eti nchi itachafuka,,, kisa tu lile unaloliamini halijatokea,,, hisia zako zisiwe ndio ukweli wa jambo ulilohisi,, unauhakika gani hao vijana milioni 20 wote ni ukawa??? Shauri yako wenzio watoto wao walizaliwa marekani kwa hiyo tayari ni raia wa marekani..sasa endelea kuwa msukule...
 
Mleta ni mtu mpuuzi na nadhi sio mtz.
Wtz hatuna hulka ya kutatua matatizo yetu kwa michirizi ya damu.
Na wala usiwatishe wtz na usiwalazimishe mtu wa kimchagua kwa vitisho.
Kumbunka kama afya za wtz zinatofautiana.
Afya ya prof lipumba sio afya ya mh luwasa.
Jiulize leo hii kisago alicho kipata lipumba akipate luwasa.
 
Hivi kuna watu wapenda AMANI ambao wanaubeza uzi huu nawashangaa sana......Isifike wakati AMANI imetoweka ndio tukumbuke nani alianzisha fujo na kupelekana ICC .
 
tukianza kusikiliza wapuuzi kama wewe mwisho wake tutakuwa wapuuzi sote.

ni nani kati yetu anayeweza kuwa na duka na akigundua kuwa muuza duka aliyemuweka dukani kafanya udanganyifu akaamua kuchoma duka? je wewe ukimsikia huyo aliyechoma duka lake kisa muuza duka kafanya udanganyifu utamuona wa maana au mpuuzi?

sasa ukisema nchi itapasuka beyond recovery unadhani utapata faida gani kwa kuivuruga nchi yako mwenyewe?

lakini je una ushahidi gani kama udanganyifu umefanyika au la au kwako kutotimiza lile unalolitaka wewe ndio itakuwa udanganyifu?

ni kweli taifa kuna watanzania wengi sana wamechoka lakini watanzania hawa wanahitaji njia sahihi ya kutatua matatizo yao na kutatua matatizo yao si kwa kusikiliza watu kama wewe unayedhani hili unalolisema litatatua matatizo.

watanzania hawa kujitambua na kutambua wajibu wa viongozi ambako kujitambua huko kutawafanya waache kushabikia makundi ya siasa bali washabikie maendeleo.

unaweza kuwa na mlevi na ukashawishiwa na teja kuwa uliyenaye ni mlevi kumbe na yeye ni teja ambaye ni mbaya kuliko mlevi wa pombe.

cha msingi katika maisha usiwe na chama wala mtu. wakati wa kampeni ni kusikiliza wagombea wanakuja na mipango gani na mikakati ya kutekeleza na ikiwezekana watupangie serikali nzima kabla hatujawachagua. na pale tu tutakapotumia nguvu yetu ya kura bila ushabiki bali kila mmoja wetu anaangalia kiongozi bora, anaangalia mipango ambayo mgombea anataka kuleta ina manufaa gani kwake na kwa taifa.

kama wewe ulishawahi kutongoza au kutongozwa utajua kuwa watu wanayojisema si yote ni ya ukweli hivyo tunahitaji maarifa ya kuchambua katika wagombea ni nani anaweza kutufanyia yale tunayoyataka. achana na ushabiki ambao unaweza kukufanya wewe kuwa ngazi ya mtu na sio kutumia kura yako kujiletea maendeleo.
TAMKO

Jifunze kusoma, kutulia kidogo na kufanya tafakari kisha ndio uchangie....ni dhahiri haujamuelewa mtoa mada!
 
Last edited by a moderator:
kila mmoja ana upeo wake wa kuelewa na wewe upeo wako umekutuma hivyo na mimi wangu ulinituma kama nilivyofanya.

siku zote unapomsikiliza mtu usiangalie kile anachojaribu kutatua bali pia angalia kile ambacho na yeye anatengeneza.

mbegu anayopanda kwenye akili za watanzania ni mbaya sana ambayo haijalishi kuna tatizo anajaribu kulitatua na kwa njia aliyotumia watanzania wenye busara watamwambia anyamaze.

yawezekana analolisema ni tatizo lakini sijui kama kuna mtanzania anatamani vurugu kisa eti mtu fulani kafanya ujanja.

kwa wazo lake inaonekana sio kiongozi kwa maana nina imani jambo ambalo analisema wapo watanzania wengi wenye mawazo ya kuweza kulitatua huku watanzania wote wakisonga mbele na sio kwa nchi kuvurugika kama anavyosema.

ni lazima ukumbuke kuwa kuweka mawazo ya kama hayo kwenye jamii tena ambayo inamwamko wa siasa bila maarifa ya siasa ni kama kutega mabomu kwenye jamii.

tujadili ni njia zipi kwanza tutumie kulingana na taratibu zilizowekwa kuweza kuhakikisha tunakuwa na uhakika wa nani kashinda. tusijikite katika kuwaambia wafuasi wetu tutashinda na tunabaki kusikiliza matokeo tu na kama tumeshindwa basi inakuwa ni lazima tumeibiwa.

tujenge mazingira kwanza ya kila mmoja kuhakiki kura zake na kama mtu kashindwa kihalali basi akubali.

Jifunze kusoma, kutulia kidogo na kufanya tafakari kisha ndio uchangie....ni dhahiri haujamuelewa mtoa mada!
 
Wana CCM karibia wote hawakipendi chama chao.. CCM INA wakati Wa kwa heri
 
kuna mbweha wanapitapita kwenye ardhi ya tanzania, wanaharisha maneno maneno ya kipuuzi juu ya kitu "kinachoitwa goli la mkono' nasema wazi, kitu kama hiki hakipo na mbweha hawa wafunge mabakuli yao.

Kuna mbweha wengine wanapitapita kurubuni watu waonyeshe bar code number za kitambukisho cha kupiga kura ujinga huu ukemewe mapema na kusitishwa.

Tunatoa tamko, ccm msithubutu kugongesha njiti za kiberiti nchi italipuka. Watumishi wa serikali including polisi, jeshi, usalama na wengine hawazidi 357,800 tu. Lakini nchi ina zaidi ya vijana milioni ishirini na saba waliochoka vibaya, liwalo na liwe type. Hawa watu wanaweza fanya chochote na nchi ikapasuka vipande vingi vya kutosha.

Kumbukeni unazi wa makaburu kule afrika ya kusini, watu walivyo andaman a,huko naledi-soweto, jeshi likaamuru watawanyike watu wakagoma, jeshi kikaanza kuwamiminia risasi, hakuna aliye kimbia, watu wanapigwa risasi wanakufa wengine wanasogea mbele wananyukwa risasi na kufa hakuna anaye kimbia. Watu wakichoka wamechoka. Watu wanasema 'we better die than living this life' sina hakika kama hesabu za ccm na watawala wake wameshajiridhisha kufanya umwagaji wa damu wa halaiki manake matendo yao haya wafanyayo leo wanaashiria kuelekea hukohuko.

Mko huko maofisini, mnapiga escrow, mnapiga safari, mnakula bata, mmelewa madaraka hamjui hali halisi huku mitaani. Watu wamechoka asikwambie mtu. Kuna bomu chondechonde watawala msithubutu kugongesha njiti karibu nalo.

Fanyeni kampeni za wazi, kila mgombea ajinadi kwa nafasi, sisemi lazima chama flani kishinde, nasema kampeni huru, matokeo ya uchaguzi hasa ya awali kutangwazwa kwa uhuru na uwazi, watanzania wote wakishuhudia mtiririko wa mambo, kutasaidia sana kuepuka tension ya nchi.

Lakini watawala wakilogwa kufichaficha matokeo, kufanya vitisho vitisho kwa kigezo cha matumizi ya cyber crime, nchi hii itapasuka beyond recovery.!!

serikali msituharibie amani jamani achaneni kabisa na kitu imani
 
Back
Top Bottom