B Bulesi Platinum Member Joined May 14, 2008 Posts 14,739 Reaction score 14,941 Jul 7, 2020 #21 Kawe Alumni said: View attachment 1493921 Huyu Magufuli anagusa maisha ya watu Click to expand... Unaona hali halisi ya wananchi wanaoingia uchumi wa kati; wamepigika lakini wamerogwa hawaoni kuwa wanadhurumiwa haki zao!!
Kawe Alumni said: View attachment 1493921 Huyu Magufuli anagusa maisha ya watu Click to expand... Unaona hali halisi ya wananchi wanaoingia uchumi wa kati; wamepigika lakini wamerogwa hawaoni kuwa wanadhurumiwa haki zao!!